ขอฝากเว็ปของญี่ปุ่นนะคะเค้าจะบอกว่าDate Code LVแต่ละรุ่นอยู่ที่ไหนบ้าง
โดย LouisVuiton
LouisVuiton
ชื่อรุ่นเป็นภาษาญี่ปุ่นอาจจะต้องเปิดเว็ปหลุยส์หน้าของญี่ปุ่นมาเทียบเอาค่ะ

http://www.haibanya.com/lv_sn/serial_number.htm

มีมากมายหลายรุ่น แต่รุ่นใหม่ๆคงยังไม่มีนะคะ
siambrandname
ขอบคุณครับ
lollipop
ขอบคุณค่า

เป็นประโยชน์มากๆ

เพราะเคยหาเดทโค้ทน้องหลุยไม่เจอเหมือนกัน
hdogillusive
เข้ามาขอบคุณด้วยอีกคน เป็นข้อมูลที่ดีมากคับ แต่ว่าสำหรับบางรุ่นเนียะ ถ้าเป็นปีที่ผลิตใหม่ๆ ตำแหน่งเดทโค๊ดเปลี่ยนไปแล้วนะคับ ตัวอย่างเช่น LV Sologne รุ่นใหม่ด้านในกระเป๋าจะเป็นช่องสองช่อง แล้วป้ายเดทโค๊ดอยู่ด้านใน แต่ถ้าเป็นรุ่นเก่าตามเว็บญี่ปุ่นที่เข้าไปดูมันอยู่ตัวหน้ากระเป๋าหลังตัวขัดสาย ให้ไว้เป็นข้อมูลเสริมนะคับ อ่อเป้โมโนใบใหญ่ก้อเหมือนกันคับ รุ่นเก่าอยู่ด้านหลังตัวชัดสายหน้ากระเป๋า แต่รุ่นใหม่อยู่ในกระเป๋าตรงหนังส่วนที่เป็นห่วงไว้ห้อยของ

รุ่นใหม่

รุ่นเก่า

snowfish
มือใหม่ไม่ทันได้อ่านกฎ
เผลอตั้งคำถามไปซะแล้ว
ต้องขอโทษด้วยนะคะ
จะเปลี่ยนห้อง ณ บัดนาว
nuchacha
ขอบคุณครับ
coldine
ขอบตุณค่ะ เป็นประโยชน์มาก
ai-kanom
ขอบคุณนะค่ะ ทีแวะมาบอกเรื่องดี ๆ กัน
rita-1
เราก็มีเป๋า LOUIS ใส่การ์ดอยู่ใบหนึ่ง ตอนแรกได้มาก็หาแทบแย่ แต่ที่แท้ก็พิมพ์อยู่ในช่องเล็ก ๆ นี้เอง:D
kadjang
ขอบคุณค่ะ มีประโยชน์มากๆเลย ^^
TEDDY07
ขอบคุณมากๆจ๊ะ
organ_kaviya
ขอบตุณค่ะ เป็นประโยชน์มากเลยคร้า
Bad Badtz Maru
ขอบคุณมากๆเลยคับ เวลาซื้อของมือสองก็จะเข้าไปหาตำแหน่งในเวปนี้ละ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3