มือใหม่ขอรีวิวเครื่องประดับเล็กๆน้อยๆมั่งค่ะ
โดย mandyblur
mandyblur
เห็นเพื่อนๆรีวิวกันแล้วเกิดอาการเพ้อค่ะ ของแต่ท่าน สวยจัด สวยจริง จริงๆเลยค่า
เราเองเพิ่งสะสมมาได้ซักพัก ยังไม่เยอะค่ะ แต่ถ้านับของชิ้นเล็กๆจากสำเพ็ง สวนลุมก้อผิดประเด็นห้องนี้ไปเน้อ
เวิ่นเว้อมานาน .. ขอฝากกล่องเครื่องประดับเล็กๆของเราด้วยนะคะ เพื่อนๆคนไหนอยากแชร์ โพสมาแบ่งกันชมด้วยนะคะ :cool:

เริ่มจาก Disaya ค่ะ สีเพี้ยนได้อีก T_T
รักเซตนกฮูกสีรุ้งมากๆค่ะสดใสสุดๆทั้งๆที่เราไม่ใส่ต่างหูก็ขอซื้อเก็บมาเข้าชุดกัน

อันนี้ Kloset & Milin ค่ะ เอ่อแอบมีบัลเล่ต์สาว SRS หลงมาวงนึง ชอบ SRS นะคะ แต่ซื้อไม่เคยทันเลยขอตัดใจ
มิลินใส่ได้เรื่อยๆเลยค่ะถึงจะเป็นสีชมพูเสียดายตัวเรือนเริ่มมีคราบขึ้น

ขอบคุณที่เข้ามาชมนะคะ
LovelyBijoux
สวยๆทั้งนั้นเรยจ้า ขอบคุณนะคะที่นำมาให้ชม
latoonce
ดิษยาแหวนนกแก้ว taken ชอบมากค่ะ แต่ตอนไปซื้อไซส์หมด อดเรยค่ะ TT

ถ้าเป้นไซส์ L เบื่อแล้วส่งต่อได้นะคะ 55555
mandyblur
Originally Posted by LovelyBijoux
สวยๆทั้งนั้นเรยจ้า ขอบคุณนะคะที่นำมาให้ชม

ขอบคุณค่า

Originally Posted by latoonce
ดิษยาแหวนนกแก้ว taken ชอบมากค่ะ แต่ตอนไปซื้อไซส์หมด อดเรยค่ะ TT

ถ้าเป้นไซส์ L เบื่อแล้วส่งต่อได้นะคะ 55555

ขอบคุณค่ะ ตอนแรกอยากได้สีชมพูแต่ไม่มีไซส์เราเลยสอยสีรุ้งมา
brabus_rocket
สวยมากๆค่ะ^^
none_nook
สวยจังคะ เห็นแล้วอยากได้เลย
kim-juu
งามค่ะงาม สวยจริงๆ ค่ะ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3