กรุเครื่องประดับเล็กๆ ขอ Review กะเค้าบ้างค่ะ ~ Disaya , SRS , Milin , Missile ~
โดย latoonce
latoonce
ขอรีวิวเครื่องประดับบ้างนะคะ เห็นรีวิวกันแล้ว อยากจะมีส่วนร่วมบ้างค่ะ55 เป็นการรีวิวครั้งแรกค่ะ^^ กรุน้อยๆ ยังไงฝากด้วยคร้า

เริ่มด้วยภาพรวมค่ะ

latoonce

Disaya จากคอเลกชั่น Smiley กับ Crystal Worrier ค่ะ ( พิมพ์ถูกไหมเนี่ย55+)

ที่ใส่บ่อยสุดก็ สร้อยน้องหมีค่ะ เข้ากับชุดง่าย แต่หนักเอาเรื่องเหมือนกันค่ะ lol

แต่ตอนนี้กำลังอินกับแหวนปีกนกค่ะ ^^

ต่างหูปีกนก Missile + Milin ring คอเลกชั่นที่แล้วค่ะ

เซตนี้ใส่บ่อยมากๆ เข้าง่ายกับชุด >< ได้สองอารมณ์ จะหวานจะเท่ ได้หมดดดด ชอบมั่กๆ

สุดท้ายยยย Matina Amanita for Sretsis

Collection School

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาชมนะคะ ^^
greenpark
สวยทุกอันเลยค่ะ ถ้าเบื่อ ต่างหูที่เป็นปีกนกบอกนะคะ พร้อมโอนค่ะ 55555
mandyblur
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ :)
latoonce
Originally Posted by greenpark
สวยทุกอันเลยค่ะ ถ้าเบื่อ ต่างหูที่เป็นปีกนกบอกนะคะ พร้อมโอนค่ะ 55555

ขอบคุณค่า ^^

แต่เห้นแวบๆว่าที่ shop SODA emporium ยังมีค่ะ ไม่รุหมดหรือยังนะคะ-_- ลองไปดูได้ค่ะ^^

ตอนไปซื้อได้คู่โชว์เพราะเหลืออันสุดท้าย แต่พออีกสามวันไปมีตัวใหม่มาวาง อยากจะกรี๊ดดด 555

Originally Posted by mandyblur
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ :)

ขอบคุณค่า ^^
sodamind
อยากเห็นตอนนางแบบใส่ต่างหูจังค่ะ ขอหน่อยนะคะ
แหวนๆ ด้วย อิ อิ
LovelyBijoux
สวย หรู ดูดีทุกชิ้นเลยค่า
judy
ชอบสร้อยกะตุ้มหูนกฮูกค่า น่าร้ากกกกกก
เบื่อแล้วบอกได้นะคะ พร้อมโอนด้วยค่า ><
knot_hypr
ต่างหูปีกนก Missile + Milin ring คอเลกชั่นที่แล้วค่ะ หวานมากกกกกกกกก

น่าฮัก เหมาะกับผู้หญิงสวยยยยที่สุดจ้าาา
dodo
ตอนแรกก็จะเริ่มทีละเล็กละน้อยแบบเนี่ยแหละค่ะ พอรู้ตัวอีกที โอ้ววววว เต็มไปหมดดดด

ของน่ารักนะค่ะ :D
none_nook
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
barbiiz
แวะมาชมค่ะ น่ารักทุกอันเลย แต่ชอบสร้อยน้องหมีสุดค่ะ คิกขุดี อิอิ :D
kim-juu
ดูแล้วเพลินจังค่ะ สวยทุกชิ้นเลยค่ะ
wairon
ที่เป็นนาฬิกา น่ารักมากค่ะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3