MEN BELTS
โดย dolce
dolce
ภาพ หมู่ MEN BELTS ของผมค้าบฃ

คิดว่าคงจะพอแล้วกับ เข็มขัดค้าบ(เพื่อนบอกว่าพูดแบบนี้ทุกคั้ง)

ps : ลืมน้องกุชชี สีดำไปเลย เลยต้องแยกอยู่คนเดียวเลย หุหุ

zezar
สวยทุกเส้นเลยค่ะ
DenMark
ละลานตา หุหุ :)
Sweet_Jasmine
เอาอีกๆๆ อยากดูaccessoriesของหนุ่มๆบ้างค่ะ

เช่น รองเท้า cufflinks อะไรแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน:D
Tong Chong
สวยๆทั้งนั้นแลยครับ
ชอบ Gucci เส้นสีขาวจังครับ....:p
dolce
Originally Posted by Sweet_Jasmine
เอาอีกๆๆ อยากดูaccessoriesของหนุ่มๆบ้างค่ะ

เช่น รองเท้า cufflinks อะไรแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน:D

รองเท้าต้องรอพรุงนี้นะคับ คุนลิ
on0808
สวยมากเลยครับ ตอนนี้ผมมีแค่Ballyเส้นเดียวเอง กำลังอยากได้ Hermesตามซิกเลย

ยังไงก็เอามาโชอีกนะครับ
nickbee
เริศสุดๆๆเยอะจริงๆๆๆ

นิคมีแค่เส้นเดี่ยวเอง....หุหุ.....
Kesara
เท่ห์มากๆ โดยเฉพาะ เข้มขัดลายดามิเย่
สวัสดีปีใหม่คะ
Papae
ละลานตา นานๆจะได้ชมคอเลคชั่นของหนุ่มๆบ้าง :D
>P.A.T.H.R<
[SIZE="5"]กี๊ดดดด จ๋วยยยยยยยยยยย

จขกท ทำไมทำกานอย่างนี้..... อยากได้มั่งงงง

ชอบ GC สีขาวอ่ะ หล่อ มั่กกก
cherry_k
สวยทุกเส้นเลยค่ะ
katkat
โห..........

มีเข็มขัดเยอะจังค่ะ สวยๆ ทั้งนั้นเลยด้วย
SleepyHead
ชอบ gucci สีขาวจังครับ สวยๆ ใส่แล้วคงเท่น่าดู
dolce
Originally Posted by on0808
สวยมากเลยครับ ตอนนี้ผมมีแค่Ballyเส้นเดียวเอง กำลังอยากได้ Hermesตามซิกเลย

ตอนพี่ 15 พี่ยังไม่มีสักเส้นเลยคับ ใช้แต่น้ำหอมอย่างเดียว เหอๆๆ
ยังไงก็เอามาโชอีกนะครับ

Originally Posted by nickbee
เริศสุดๆๆเยอะจริงๆๆๆ

นิคมีแค่เส้นเดี่ยวเอง....หุหุ.....

แต่น้องนิคก้อมี keepall mc and mirror หุหุ

Originally Posted by Papae
ละลานตา นานๆจะได้ชมคอเลคชั่นของหนุ่มๆบ้าง :D

ไม่ค่อยเหนมีหนุ่ม เอา accessories มาโพส ผมเลยเอามาโพส เผื่อเปน ไอเดีย คับ

Originally Posted by >P.A.T.H.R<
กี๊ดดดด จ๋วยยยยยยยยยยย

จขกท ทำไมทำกานอย่างนี้..... อยากได้มั่งงงง

ชอบ GC สีขาวอ่ะ หล่อ มั่กกก

กิเลสผมก้อเกิดจากที่นี่คับบบ
-bow-
หัวเข็มขัดลายดามิเย่ร์เท่ห์อย่าบอกใครเลย ;)
Polarbear
สวยครับ เด๋วขอไปถ่ายมา Post บ้างนะครับ
Neonmatrix
สวยๆทั้งนั้นเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3