ใครเคยซื้อของใน www.coach.com บ้างค่ะ
โดย zilla
zilla
ไม่ทราบว่าเพื่อน SBN ใครเคยซื้อ กระเป๋า จาก coach.com บ้างค่ะ

พอดีว่ามีเพื่อนของน้องจะหิ้วกลับมาให้แต่เค้าวงเงินเต็มค่ะ ที่นี้ เราจะ ใช้บัตรเครดิตที่เมืองไทยซื้อ online ได้ไหมค่ะ

ใครเคยซื้อบ้้างต้องทำยังไงค่ะ เพราะลองแล้วขึ้น error ค่ะ เลยไม่ทราบว่าทำอะไรผิดหรือเปล่า ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3