เซียน COACH รบกวนเข้ามาหน่อยนะค่ะ มีเรื่องสงสัยค้างคาใจค่ะ เกี่ยวกับรุ่น heritage ค่ะ
โดย Morgan
Morgan
พอดีตอนนี้กำลังจะเข้ามหาลัยเลยอยากซื้อกระเป๋า coach รุ่นตามภาพค่ะ

อยากทราบรุ่นค่ะ คือสงสัยมากว่ารุ่นนี้ชื่อ heritage strip tote รึเปล่า เพราะพอลอง
serch รูปในกูเกิ้ลแล้วมันมีแบบนี้น่ะค่ะ

ขึ้นมาว่าชื่อรุ่นเป็น heritage strip tote เหมือนกัน เลยอยากทราบว่าถึงชื่อรุ่นเดียวกันแต่มันแบ่ง

เป็นรหัสต่างๆอีกรึเปล่าค่ะ เพราะอันที่อยากได้บนสุดเห็นเขียนรหัส #13196
แต่อันล่างเป็น #14477

แล้วก็มีอีกรุ่นค่ะที่รู้สึกว่าหน้าตาทำไมมันคล้ายกันจัง ชื่อรุ่น chelsee น่ะค่ะ ไม่แน่ใจว่าคิดผิดเองรึเปล่า

พอดีเห็นลงขายใน weloveshopping แล้วเค้าแยกเป็น heritage กับ chelsee หน้าตาทุกอย่างเหมือนกัน
แบบรูปล่างยกเว้นไซส์ค่ะ chelsee อ้วนกว่า heritage สูงกว่าค่ะ

อีกอย่างที่อยากทราบราคารุ่นข้างบนสุดนะค่ะ อยากได้มากกะจะซื้อเองไว้ใช้ตอนเข้ามหาลัย

เลยจะฝากเพื่อนที่ไปเมกาซื้อ
อยากรู้ราคาที่ outlet USA ค่ะ ประมาณก็ได้ค่ะใครรู้ลองบอกมาหน่อยนะค่ะ แล้วรุ่นข้างบนจะยังมีที่ outlet มั้ยค่ะ อยากได้จริงๆค่ะแต่งบไม่ไหวจริงๆ ซื้อตาม pre-order ไม่ได้แน่ ใครมีอยากเสนอมา PM มาได้นะค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยค่ะ
:D
@ลาสเวกัส@
coach บางรุ่นออกมาคล้ายกันมากจนบางทีสับสนค่ะ คือจะปรับเปลี่ยนดีเทลของกระเป๋านิดหน่อยแล้วตั้งชื่อใหม่
ใบแรกคือ Heritage 13196 มีลายม้าสีทอง อะไหล่ทอง สายกระเป๋าเป็นผ้า มีป้ายหนังห้อย 2 อัน
ใบที่สองคือ Chelsea 14477 ไม่มีลายม้า อะไหล่เงิน สายกระเป๋าเป็นหนัง มีป้ายหนังห้อย 1 อัน
โดยรวมขนาดจะไม่ต่างกันมากค่ะ
Morgan
Originally Posted by @ลาสเวกัส@
coach บางรุ่นออกมาคล้ายกันมากจนบางทีสับสนค่ะ คือจะปรับเปลี่ยนดีเทลของกระเป๋านิดหน่อยแล้วตั้งชื่อใหม่
ใบแรกคือ Heritage 13196 มีลายม้าสีทอง อะไหล่ทอง สายกระเป๋าเป็นผ้า มีป้ายหนังห้อย 2 อัน
ใบที่สองคือ Chelsea 14477 ไม่มีลายม้า อะไหล่เงิน สายกระเป๋าเป็นหนัง มีป้ายหนังห้อย 1 อัน
โดยรวมขนาดจะไม่ต่างกันมากค่ะ

ขอบคุณมากมากกกเลยนะค่ะ เหมือนกันจริงๆค่ะ
ถ้ามีใครทราบเรื่องราคาที่ขายที่ outlet US และยังมีรุ่น heritge 13196 อยู่มั้ย ช่วยบอกทีนะค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3