Acessories' Review << S R E T S i S >> + << K L 0 S E T >> + << D i S A Y A >>
โดย taezii
taezii
[SIZE="4"]เว๊บ....มารีวิวเครื่องประดับ ที่ถ่ายเก็บไว้นานแล้ว ตอนว่างๆ ว่างจิงๆ
เลยจัดแต่งนู้นนี้ เอามาประกอบกับ เครื่องแต่งตัวน้องไบลด์ด้วย

[SIZE="5"]ขอเอามาอวด เท่านี้ก่อน บางชิ้นระบายขายไปแล้ว
ไม่เยี่ยงนั้นจะโดนคนที่บ้านบ่นหูฉาไปเปนเดือน

อย่างอื่นไว้มีเวลาจะจัดฉากสวยๆ เอามาโชว์

[SIZE="5"]ชอบ ชอบเครื่องประดับ
เพื่อน คนไหน มีรูปสวยๆเอามาอวดกันบ้างนะค่ะ
:p

[SIZE="6"]
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
greenpark
โอ๊ย เห็นแล้วอยากจะเป็นลม เบื่ออันไหน ส่งมาเลยนะคะ พร้อมโอนค่ะ ^^
paloy
ถ่ายรูปได้น่ารักมากเลยค่ะ โดยเฉพาะน้องๆที่บ้าน^^
SweetCandyBee
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ โดยเฉพาะหนูขนฟูสองชิ้นสุดท้าย
earthx
ถ่ายรูปได้เก่งมากเลยคับผม
นึกว่าอ่านนิตยสารอยู่นะเนี่ย อิอิ
LovelyBijoux
ถ่ายรูปสวยจังเลย สวยน่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ น้องหมาน่ากอดจัง ขอบคุณมากๆนะคะที่นำของสวยๆน่ารักๆมาให้ชม
philosophy_y
น่ารักมาเลยค่ะ ^^
jaew_waw
น่ารักทุกชิ้นเลยคะ
story2lady
น่ารักจังเลยคะ ถ่ายรูปแล้วเห็นแล้วอยากซื้อเลย
MJJ
น่ารักมากๆค่ะ อยากได้บ้างจัง
Sweety-Gongzhu
น่ารักมากๆๆๆเลยค่ะ ของคุณเจ้าของกระทู้สวยทุกชิ้นเลยยยยย >o< อยากได้บ้างงงง

เหตุการณ์สงบเมื่อไหร่จะออกไปหาซื้อมาเก็บไว้เยอะๆบ้าง กำลังเริ่มชอบเก็บ accessories น่ารักๆค่ะ ;-)

ส่วนตัวชอบของ Kloset มาก ถูกใจที่สุด แบบโดนๆกันไปเลยก็คือแหวนที่เป็นหีบสมบัติแล้วเปิดหีบห้อยอกวงออกมาได้! ชอบที่สุดเลยค่ะ >o<

Ps. น้องปอมมมมมม อิอิ โหวตให้เต็ม 10 เลยคะ น่ารักมากๆ
judy
accessories น่ารักมากๆค่ะ แอบอยากได้มั่งจัง น้อง 2 ตัวก็น่ารักสุดๆค่า ^^
cover_louis
รวมๆ ของ kloset กะ disaya ค่ะ

ผืนนี้ขายไปแล้วค่า

คู่นี้รักมากๆเลย ใส่ไปหลายงานละ

ซื้อมานานแล้ว แต่ยังไม่ได้ไปทะเลซะทีตัวนี้
makeberry
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ โดยเฉพาะเจ้าตัวเล็กที่บ้าน น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากกอดจังเลย อิอิ ^_______^
ถ้าเบื่อเจ้าสองตัวเล็กแล้วกระซิบบอกนะคะ ^______^
taezii
ขอบคุณที่มาชมกันนะค่า เครื่องประดับในรูป บางอันขายไปแล้ว ส่วนที่เก็บไว้คือรักจิงๆ

ส่วนเจ้าหมูสองตัว ไม่มีวันเบื่อเลย เก็บไว้ประดับบ้านดีกว่า

ปล. ขอบคุณเพื่อนที่เอารูปมาอวดกันนะค่ะ ผ้าพันคอkloset ใส่คู่สร้อยมุกsrs เข้ากั๊น เข้ากัน
kim-juu
น่ารักทุกชิ้นเลยค่ะ เห็นแล้วอยากได้ไปหมด...
kindness
น่ารักจังเลยคะ ชอบ ชอบ
Keaw_sara
ว้าว น่ารักมากๆเลยค่ะ ^^
pinpak_papawin
น่ารักแบบมากๆเลยอ่าค่ะ
cheezecakes
น่ารักมาก ๆๆ ค่า :cool: เยอะแยะมากเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3