❤ เอาของเล็กๆน้อยๆจาก " COACH " มาฝากครับ ❤
โดย earthx
earthx
[SIZE="2"]

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปเดินเล่นกับเพื่อนๆที่ Glendale Galleria กับ Americana มาครับ
เป็นห้างที่สวยมากที่เดียว ถ้ามีโอกาสก็อย่าลืมแวะไปกันบ้างนะครับ

ที่นี้มี ช็อปเยอะมากกันเลยทีเดียว ทั้งใน Galleria และ ทั้ง Americana
ทั้งร้านปกติในห้างทั่วไป แต่ที่เห็นจะไม่ปกติ ก็มี Barneys NY , Kitson นึกออกแค่นี้อ่ะ

ซึ่งแน่นอนว่า ต้องเผลอซื้ออะไรติดไม้ติดมือกลับมาแน่นอนอยู่แล้ว
มาดูกันเลยดีกว่าครับ

[SIZE="3"]COACH

ร้อยวันพันปี ไม่ค่อยได้เข้าไปดูเท่าไหร่
แต่วันนี้เกิดอะไรขึ้นมาก็ไม่รู้ เดินเข้าไปดูเฉย ซึ่งแน่นอน ได้อะไรออกมาหน้าตาเฉยเหมือนกัน -.-

มาเปิดถุงกันเลยดีกว่า..

เป็น ponytail scarf ครับผม

ตอนแรกที่คนคุมกระเป๋าตังค์(ของผม ซึ่งมีเงินของป๊ากับม๊า -.-) แกะดูนะ
มันถามผมว่า " Coach มีเศษผ้าขายด้วยหรอ? " ไอ้เราก็นะ ขำแทบจะตกเก้าอี้
ลุงไปอยู่ไหนมาอ่ะ?

ได้มาสามผืนครับผม

ผืนแรก

Coach painted signature ponytail scarf ❤ ครับ

ผืนนึงมีสองลายนะครับ ซื้อหนึ่ง ได้ถึงสอง คุ้มจริงๆ วุ้ย 555555

" ซื้อมาพันผมหรอ? มีผมให้พันด้วยหรือไง? " มีคนเข้าแอบจิกกัดมา
บ้าสิ ระดับนี้แล้วจะให้ซื้อมาพันผมได้ไง มันธรรมดาเกิน

ต้องแบบนี้เลย...

เอามาพันกับน้อง LC ไซส์ M หูสั้นสี Tilluel ครับผม
ตัวกระเป๋าเปล่าๆได้มาแล้วรู้สึกว่าจืดเกินไป เลยไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่
น่าจะได้ใช้มากขึ้นและ อิอิ ]

ซูมอินให้ดูใกล้ๆ..

ขออีกสักรูปสิ แบบไม่ปิดฝา ปกติชอบหิ้วแบบนี้ครับ ขี้เกียจเปิดปิด -.-

ถ่ายรูปกับเจ้าของสักรูปสิ ..

หน้าดำ ผมยุ่งกระเซิง โทรมได้ใจมาก เรื่องมีอยู่ว่า ก่อนหน้านี้
เกือบตกรถกลับโรงเรียนน่ะครับ วิ่งกันแบบสองบล๊อกใน หนึ่งนาที -0-
กลบรัสมีเจ้าของหมดเลยแฮะ 5555

เอาละครับ ผืนที่สองกันเลยดีกว่า

Coach Wild Things Ocelet Ponytail Scarf ❤ ครับ
ลายเสือแรงได้ใจจริงๆ

ได้มาสองลายอีกและ เบื่อจังเลย ของคุ้มราคาเนี่ย อิอิ

เอามาพันกับใบเนี่ย
น้อง LC ไซส์ M หูยาว สี Chocolate ครับผม

กระเป๋าเฉยๆ มันธรรมดาไปนิดนึง คนหิ้วกันเต็มเมืองและ
เรามันพวก "รักที่จะแตกต่าง" 55555

ไหน ขออีกสักภาพ..

ถ่ายรูปกับเจ้าของหน่อยสิ ดูดีเกินคนถืออีกและ ฮุุ่มม !

ผืนสุดท้าย มาแล้วคร้าบบบ ~~

Coach Poppy Rose Ponytail Scarf ❤

ตอนแรกจะเอาเป็นที่ใส่แลปท็อปลายนี้ แต่พอดีว่าของหมด
ไม่เป็นไร เอาไอ้นี้แก้ขัดไปก่อนก็ได้ 55555

มีสองลายอีกและ เบื๊อเบื่อ =3=

เอามาหิ้วกับน้องใหม่ที่เอามารีวิวให้ดูสดๆร้อนๆครับ
น้อง MBMJ Tote

ออกมาเป็นเยี่ยงนี้..

อีกสักมุมสิ สวยจริงๆ..

ทำเอาเจ้าของโทรมอีกและ เฮ้ออ -*-

เอาแหละ หมดแล้วครับผม ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ
ถ้ามีคำถามอะไร ก็ถามมาได้เลยนะครับ ยินดีตอบทุกข้อสงสัยคับผม : ))

ขอปิดท้ายไปด้วยภาพนี้ดีกว่า
หวังว่าจะไม่เจอกันในห้องรีวิวอีกนานนะครับ 55555

@ลาสเวกัส@
น่ารักดีค่ะ เลือกลายได้เข้ากันทุกใบเลย
earthx
Originally Posted by @ลาสเวกัส@
น่ารักดีค่ะ เลือกลายได้เข้ากันทุกใบเลย

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ^^

ตอนซื้อก็พยายามกะสีสุดชีวิตเลย เพราะว่าไม่ได้เอากระเป๋าสามใบนี้ไปด้วย
โชคดีจริงๆที่สีมันออกมาเข้ากัน ไม่นั้นนะ โอโห เสียตังค์ฟรี แถมยังต้องเสียเวลาเอาไปคืนอีก -*-
Madamaom
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ เป็นคนชอบเอาผ้าผูกผมมาผูกกระเป๋าเหมือนกัน ชอบค่ะชอบ
wawe
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เอามาผูกแล้วกู๊ดเก่ทุกผืน ทุกใบเลย
duangthip
เข้ากันทุกลายเลยค่ะ ผ้าพันคอสวยทุกลายจริงๆค่ะ ยินดีกับกระเป๋าสวยๆนะคะ
makeberry
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^_^
earthx
Originally Posted by wawe
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เอามาผูกแล้วกู๊ดเก่ทุกผืน ทุกใบเลย

ขอบคุณครับ ยังไม่ได้หิ้วไปไหนเลย ได้แต่หิ้วลอยไปลอยมาอยู่ในโรงเรียนอย่างเดียวเนี่ยแหละครับ 5555

Originally Posted by duangthip
เข้ากันทุกลายเลยค่ะ ผ้าพันคอสวยทุกลายจริงๆค่ะ ยินดีกับกระเป๋าสวยๆนะคะ

ขอบคุณครับ : ))

Originally Posted by makeberry
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^_^

ขอบคุณครับผม ^^

Originally Posted by Madamaom
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ เป็นคนชอบเอาผ้าผูกผมมาผูกกระเป๋าเหมือนกัน ชอบค่ะชอบ

เจอเพื่อนรสนิยมเดียวกันแล้ว เย้ๆๆ ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ ; ))
only_authentic
เลือกเก่งจริงๆเลยค่ะ สวยทุกลายเลย
earthx
Originally Posted by only_authentic
เลือกเก่งจริงๆเลยค่ะ สวยทุกลายเลย

ขอบคุณที่ชมนะครับ จะลอยแล้วเนี่ย 55555
LovelyBijoux
น่าร้ากทุกผืนเข้ากั๊นเข้ากันกับกระเป๋าจ้า ยินดีด้วยค่่า
CROSSROADS
เห็นในพันทิปด้วยอ่ะค่ะ ผ้าสวยดีนะคะเข้ากับกระเป๋าและคุณมากมากเลย ^^

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9231264/Q9231264.html
earthx
Originally Posted by LovelyBijoux
น่าร้ากทุกผืนเข้ากั๊นเข้ากันกับกระเป๋าจ้า ยินดีด้วยค่่า

ขอบคุณครับผม

Originally Posted by CROSSROADS
เห็นในพันทิปด้วยอ่ะค่ะ ผ้าสวยดีนะคะเข้ากับกระเป๋าและคุณมากมากเลย ^^

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9231264/Q9231264.html

อย่าบอกเขาสิครับ ด้วยเขารู้กันหมดว่า ผมเป็นคน ขี้เห่อ
ซืออะไรมา โพสหมดทั้งสองเว็บ อยากให้รู้กันทั้งโลก 555555

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ^^
jaew_waw
น่ารักทุกผืนเลยคะ คุณเจ้าของเข้าใจซื้อเนอะ ^^
earthx
Originally Posted by jaew_waw
น่ารักทุกผืนเลยคะ คุณเจ้าของเข้าใจซื้อเนอะ ^^

ขอบคุณสำหรับคำชมครับ ถ้าไม่ติดว่าอ้วนนะ ลอยไปไกลแล้วครับเนี่ย อิอิ
สรุปที่เสียเงินไปเกลี้ยงกระเป๋า คุ้ม! 55555555555555555
cheezygirl
น่ารักทั้งนั้นเลยนะคะคุน ของฝากของพี่เอ้อ่ะมีป่ะ...อิอิ^^
earthx
Originally Posted by cheezygirl
น่ารักทั้งนั้นเลยนะคะคุน ของฝากของพี่เอ้อ่ะมีป่ะ...อิอิ^^

อยากได้อะไรละพี่สาว ??
SantaMaria
ทำรีวิวได้น่ารักดีค่ะ ชอบมาก ^^ .. น่ารักทุกผืนเลยค่ะ
ammiiz
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ถ้าเอามาคาดผมจะเป็นยังไงน้าเพราะกำลังเล็งว่าจะซื้อมาคาดผมอยู่
earthx
Originally Posted by SantaMaria
ทำรีวิวได้น่ารักดีค่ะ ชอบมาก ^^ .. น่ารักทุกผืนเลยค่ะ

ขอบคุณครับ ^^

Originally Posted by ammiiz
น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ถ้าเอามาคาดผมจะเป็นยังไงน้าเพราะกำลังเล็งว่าจะซื้อมาคาดผมอยู่

อยากลองขาดให้ดูนะครับ แต่.. ไม่เอาอ่ะ อายย 5555
mng
น่ารักเหมาะเจาะกันดีจังค่ะ เจ้าของกระทู้อารมณ์ดี ดูรีวิวไปก้ะอมยิ้มไป
earthx
Originally Posted by mng
น่ารักเหมาะเจาะกันดีจังค่ะ เจ้าของกระทู้อารมณ์ดี ดูรีวิวไปก้ะอมยิ้มไป

ขอบคุณครับ เล่นชมกันซะจะทำให้ผมจะลอยให้ได้อีกและ ถ้าไม่ติดน้ำหนักตัวจำนวนมากนี้นะ 55555
ดีใจที่กระทู้ของผม ทำให้คุณอมยิ้มได้นะครับ : ))
violettajue
ทุกผืนเข้ากับกระเป๋าเลยนะคะ โดยเฉพาะ Coach Poppy Rose Ponytail Scarf ❤น่ารักมากค่ะ

เห็นเจ้่าของกระทู้รีวิวของน่ารักๆ แล้วอยากได้มาเชยชมบ้างจัง
earthx
Originally Posted by violettajue
ทุกผืนเข้ากับกระเป๋าเลยนะคะ โดยเฉพาะ Coach Poppy Rose Ponytail Scarf ❤น่ารักมากค่ะ

เห็นเจ้่าของกระทู้รีวิวของน่ารักๆ แล้วอยากได้มาเชยชมบ้างจัง

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ
อยากได้ก็ซื้อเลยครับผม เชียร์ๆๆ 555555
Jibb_Sherbet
น่ารักทั้งสามผืนเลยค่ะ..เลือกเก่งจังนะคะ^^
earthx
Originally Posted by Jibb_Sherbet
น่ารักทั้งสามผืนเลยค่ะ..เลือกเก่งจังนะคะ^^

ขอบคุณครับผม ชอบรถคุณจังเลยอ่ะ : ))
mena
กรี๊ดดดดด ด เป็นกระทู้แรกเลยมั้งหลังจากไม่ได้เข้า sbn มานานนนนมาก เข้ามาก็เจอกระทู้น้องเลย
พี่ชอบรีวิวหนูที่ห้องแป้งจังเลย
earthx
Originally Posted by mena
กรี๊ดดดดด ด เป็นกระทู้แรกเลยมั้งหลังจากไม่ได้เข้า sbn มานานนนนมาก เข้ามาก็เจอกระทู้น้องเลย
พี่ชอบรีวิวหนูที่ห้องแป้งจังเลย

ขอบคุณครับผม : ))

ดีใจจัง เจอแฟนคลับ(ไล่) จากห้องแป้งด้วย 555555
madam-neat
ลายเสือ ลายเสือ ลายเสือ เค้าอยากได้ลายเสือ
เบื่อเมื่อไรเอามาปล่อยนะตัวเอง เค้าจองลายเสือ กรี๊ดดดด
earthx
น่าจะรู้เร็วกว่านี้ เขาขายต่อเพือนไปแล้วอ่ะ T___T
KiRaRista
น่ารักทุกใบค่ะ
kim-juu
สวยทุกผืนเลยค่ะ น้องเอิร์ธ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3