all striped cardigan polkadot short pant sequin dress lacoste flat shoes
โดย taizzzz
taizzzz
กติกา
cf ไม่ cc
สนใจสอบถามได้ทาง pm ค่ะ

คาร์ดิแกนลายทาง size s ชายประมาณ m หญิง Giodano
ใส่ครั้งเดียวค่ะ ผ้านิ่มมาก ขาย 900บาท sale 700

คาร์ดิแกนลายทางจาก supermarket สยามของใหม่ยังไม่ใส่ยังไม่ซักค่ะ
ผ้าบางเบานุ่มๆจากเกาหลีค่ะ ตัวนี้ใส่กับยีนส์ขาสั้นเซอร์ขาดๆเสื้อกล้ามขาวใส่ตัวนี้คุลม
ตัวเดียวอยุ่น่ารักมาก ขายขาดทุนรุนแรง 890 บาท

เดรสเลื่อมสีเทาด้าน เป็นเลื่อมเหลี่ยมตัดนะคะ สีเทาด้านๆไม่ใช่เทาเงาๆถูกนะคะ ตัวนี้ของใหม่ได้แต่ลอง
ซื้อจากร้าน by the eye สยามค่ะ ขาย 800 บาท ตัวนี้จะใส่ทับกับ bodycon สีดำก้ออยู่ค่ะรับรองเลื่อมสวยจิง

รองเท้าแฟลต lacoste สีน้ำเงินเข้ม ซื้อจากชอปที่เซนทรัล size 38 ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ใส่สบาย นิ่มค่ะ
สภาพตามรูปภายในมีรอยดำจากการสวมใส่นิดหน่อยไม่เปนปัญหาต่อการใส่ค่ะ ขาย 1490 บาท
Sale 1200 บาท

ขาสั้นเอวสูงสียีนส์เข้ม สภาพดีใส่ครั้งเดียวถ้วน ขาย 290 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3