\(^0^)/มาช็อปกัน...Dress หลากหลายแบรด์จ้า\(^0^)/
โดย au2323
au2323

ชุดที่ 1 USED!!! ชุดเดรสสีดำลายจุด กระโปรงบานสี่ชั้น ยี่ห้อ Klein Plus ไซด์ 38 ค่ะ ชุดนี้น่ารักค่ะ

ใส่ไปงานรับใบประกาศจิวเวลรี่ดีไซด์ที่ GIA มาสามชั่วโมงค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ 1,200 บาท

2. NEW!!! ชุดเดรสสีดำ พร้อมป้าย น่ารักดีค่ะ มีประดับเลื่อมสีดำตรงอก และตรงชายกระโปรงด้วย

ตัวนี้ซื้อมาจากซิดนีย์ ยี่ห้อ SUPRE' นะคะ ไซด์ xs เป็นผ้าลื่นๆนิ่มๆ ใส่สบายค่ะ ขอขาย 600 บาท

3. NEW!!! ชุดเดรสเกาะอก ลายสก็อต สีเทาดำ มีเชือกผูกโบตรงหน้าอก น่ารักเช่นกัน ตัวนี้ซื้อจากซิดนีย์ค่ะ

ไซด์ s ยี่ห้อ Pure Hype พร้อมป้ายค่ะ ขอขาย 700บาท

4. NEW!!! ชุดเดรสเกาะอกสีดำระบายขาว น่ารักมากๆเลย หน้าอกเป็นโครงเสริมด้วยค่ะ รับรองเกาะไม่หล่น

ซื้อที่ซิดนีย์เช่นกันค่ะ ยี่ห้อ ice ตัวนี้สำหรับสาวไซด์ xs นะคะ ขอขาย 1,200 บาทค่ะ

ชุดที่ 5 NEW!!! ชุดเดรสเกาะอกสีน้ำเงินค่ะ ยี่ห้อ hippy hippy shake ชุดนี้ซื้อมาจากซิดนีย์ ไซด์ s หรือ m ก็ใส่ได้นะคะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ แต่ตัดป้ายออกไปแล้ว ขอขายต่อ 500 บาท

ชุดที่ 6 NEW!!! ชุดเดรสสายเดี่ยว 2 ชุดนะคะ สี่ชมพู และ สีโอรส ยี่ห้อ SUPRE' ไซด์ s ซื้อมายังไม่

ได้ใส่เลย แต่ตัดป้ายไปแล้วเช่นกัน ซื้อมาจากซิดนีย์ค่ะ ตรงสายเดี่ยวมันค่อนข้างยาวหน่อยเพราะเป็นไซด์

แบบฝรั่งค่ะ ขอขายตัวละ SOLDสีชมพูค่ะ เหลือสีโอรส 500 บาทค่ะ

ชุดที่ 7 NEW!!! เดรสเกาะอกสีฟ้าลายขวางจั๊มเอวค่ะ ยี่ห้อ SUPRE' ไซด์ s ตัวนี้น่ารักดีค่ะ มีจั๊มยางยืด

ตรงอกและตรงเอว ยังไม่เคยใส่ออกไปไหนเลยค่ะ ได้แต่ลองแป๊บเดียว ขอขาย 700 บาท

ชุดที่ 8 NEW!!! ชุดเอี้ยมยีนส์คล้องคอ ยี่ห้อ supre' เช่นกัน ไซด์ xs นะคะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ได้แต่ลอง

ชุดนี้ก็น่ารักนะคะ ขอส่งต่อ 700 บาท ค่ะ

ชุดที่ 9 NEW!!! ชุดเกาะอกขาสั้นยีนส์สีเข้มค่ะ ยี่ห้อ Pure Hype ไซด์ 6 ค่ะ ชุดนี้น่ารักดีค่ะ ใส่เสื้อคลุมทับ
เก๋มากๆ ขอส่งต่อที่ 700 บาท ค่ะ

ต่อไปก็กระเป๋า นะคะ

ใบที่ 1 กระเป๋า DKNY ไม่ทราบรุ่นอ่ะค่ะ ซื้อมาจากพารากอนค่ะ เห่อใช้ช่วงแรกๆเองค่ะ

เลยอยากส่งต่อค่ะ สภาพใหม่มากๆค่ะ มีร่องรอบนิดหน่อย ตามรูปเลยนะคะ
-->4,000 บาท ค่ะ

ใบที่ 2 NEW!!! กระเป๋า GUESS

เป็นกระเป๋าใหม่เอี่ยม ยังไม่เคยใช้ คุณแฟนซื้อมาจาก outlet ที่อเมริกาค่ะ แต่ไม่ชอบเพราะใส่สมบัติไม่พอ

เลยขอส่งต่อให้ใครก็ได้ที่อยากได้นะคะ 3,000 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3