TM:อยากขาย !!! New .. LC ไซส์ S หูยาว สี GARANCE ...Made In China ใบเดียวค่ะ ราคา 2,900 บาท ส่งฟรี!!แบบลงทะเบียนค่ะ
โดย Pimpira
Pimpira
แม่ค้ามีบัญชีกรุงไทย กับไทยพาณิชย์ นะคะ

ให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ [SIZE="3"]

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนทุกกรณี (ยกเว้นสินค้าเป็นของปลอม-หรือมีตำหนิ แต่แม่ค้าไม่ได้แจ้งให้ทราบ)

ติดต่อแม่ค้าทางPM หรือ [email]happynuj@windowslive.com[/email]

เป็นของใหม่ พึ่งได้มา สีแดงอมชมพูสดใส (ยังไม่ผ่านการใช้งานแต่อย่างใดนะคะ)

แต่สี ไม่ค่อยเหมาะกับแม่ค้าน่ะค่ะ มีตัวกระเป๋ากับการ์ดนะคะ

และตอนถ่ายรูปถึงเห็นว่ามีจุดดำๆเล็ก 5 จุด จุดเล็กมากค่ะ (ตามที่ถ่ายรูปมานี้นะคะ )

แต่เวลาสะพายจะไม่เห็นค่ะ เพราะอยู่ด้านหลัง

และในตัวกระเป๋าจะมีรอยจางๆ 1จุดค่ะ (ตามรูปนะคะ-แต่มองไม่ค่อยเห็นค่ะ)

ด้านหน้ากระเป๋า

ด้านหลังค่ะ (รอยยับๆ จากการพับ จะหายไปเองเวลาใช้งานนะคะ)

Made In China นะคะ

รอยเปื้อนจุดดำ 3 จุดเล็กๆ ตรงนิ้วมือนะคะ

รอยเปื้อนจุดดำๆ 2 จุดเล็กๆ ตรงนิ้วมือ

รอยเปื้อนจางๆ ด้านในกระเป๋าค่ะ

.

[SIZE="4"]ขอบคุณSBNค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3