♥ LANDMEE' ♥ TOPSHOP ♥ DISAYA ♥ MUNCHU'S ♥ DANCING RIOT ♥
โดย MJ
MJ
แม่ค้ามีบัญชี kbank และ scb ค่ะ
ราคารวมส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ :)

k.tichajija CF ka
*เสื้อยืดสีครีมปักลายกวางเรนเดียร์ Topshop size us2
ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมากค่ะ ขาย 1250-

*เสื้อกั๊กดอกไม้ size us2 ของใหม่ป้ายห้อย ราคาเต็ม 1990 ขาย 1850-

*เสื้อแขนยาวลายขวางลายหอไอเฟล ผ้าไม่หนามากนะคะ size us2
ใส่ครั้งเดียว สภาพดีค่ะ ขาย 2250-

*กระโปรง Topshop size us4 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 1550-

*กระโปรงสีแดงอมชมพู Topshop us4 สภาพดีค่ะ ขาย 1250-

*เสื้อคาดิแกน Disaya A/W09 size US2 ใส่ไปครั้งเดียว ซักแห้งเรียบร้อย สภาพดีมากค่ะ ขาย 3250-

*กระโปรง Disaya ของใหม่ป้ายห้อย size US4 ป้ายโดนตัดนะคะ เพราะซื้อจากงาน sale
เอาไปแก้เป็น size US2 ที่ Fix It แล้วค่ะ ขาย 2000-

MJ
*กระเป๋าหนังสีน้ำตาลทรงกลมปักหมุดรูปโบว์สีทอง Landmee'
มีสายสั้นสำหรับคล้องแขนและสายยาวสำหรับสะพายบ่า มือสองสภาพดีค่ะ ขาย 3250-

*เดรสสีดำกระโปรงสีเทาเข้มเอวเป็นยางยืด Landmee' กระดุมหลัง
Freesize สภาพดีมาก ขาย 1250-

*เสื้อ Landmee' สีชมพู สายเป็นแบบผูกโบว์ด้านหลัง ปรับความยาวได้ สภาพดีค่ะ ขาย 850-

*กางเกงยีนส์เอวสูงสีเทา Dancing Riot size xs ใส่น้อยมาก สภาพเหมือนใหม่
ขาย 1950- จากราคาเต็ม 2 พันปลายๆ ค่ะ

*เดรสแขนยาว Bodycon สีชมพูอ่อนลายทาง size s Dancing Riot 850-

*เสื้อตัวยาวแขนยาวสีน้ำเงินลายจุดเล็กๆ ดอกไม้ น่ารักมากๆ Dorothy Perkins
คนตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้ค่ะ หรือจะใส่กับเลคกิ้งหรือกางเกงขาสั้นก็น่ารัก
แขนจะปล่อยให้ยาวลงมาหรือจะใส่แบบพับแขนก็ได้นะคะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1500-

*เดรสแขนยาวลายขวางขาวดำ izzue.com size xs
มีตำหนิเป็นรูนิดนึงตามรูปค่ะ นอกนั้นสภาพดี ขาย 850-

*เสื้อสีดำแขนยาว Munchu's ปักลายรูปกวาง size 34 ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1000-

ฝากกระทู้ห้อง Hi-end & Local ด้วยนะคะ

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ Marc by Marc Jacobs Wallet 1950- ค่ะ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1029207

= = = = = = = [TM] Pretty Lucky things : Top. Skirt & Dress = = = = = =‎​ =
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1034880

* * ขอบคุณ SBN ค่ะ * *

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3