TM••Dorothy perkins / Paul Frank / Appeli / Chp / PlayBoy / Ep / Ripcurl / แจ่มๆ
โดย biolady
biolady

ผ้าพันคอ Kloset ลาย Dust ฟ้า (ขายเฉพาะ Dust นะค่ะผื่นอื่นยังไม่ขายค่ะ)

Sale 1990

Used--Coach คล้องมือ มีชมพู สภาพดี มีเลอะมุมบนนิดหน่อย นอกนั้น สะอาดสะอ้านภายในใสปิ๊งค่ะฮาร์ดแวร์ยังเงาอยู่ค่ะ

มีการ์ดให้ครบค่ะ สวยน่ารัก ราคาดี พลาดไม่ได้นะค่ะ (รูปเยอะหน่อยนะค่ะ ถ่ายมาทุกมุมแล้วค่ะ)

Sale 1650

Dress แบบและผ้าคล้าย topshop เลยค่ะ size S แต่ไม่เล็กนะค่ะ คนใส่ M ใส่ได้
ซื้อมาราคาเท่า topshop เลยมั้งค่ะ 1500

Sale 650

Cardigan Chp ค่ะ ของใหม่ ตัดป้ายแล้วซื้อมือ1 แต่ไม่รู้จะใส่ไปไหนป้ายราคา 890

SAle 700

เสื้อหนาว Paul franks เหมือนใหม่มากๆค่ะไม่ค่อยได้ใส่เลยซื้อมาแพงมาก 2990 ค่ะ

รูปพร้อม ป้ายชื่อค่ะ

Sale 1500

Appeli เสื้อดีเทลเก่ๆใส่กับ bodycon สีเจ็บน่ารักนะค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ผ้าดีด้านหลังเป็นซิป

Sale 550

กระเป๋าสะพาย Cross body " Dorothy Perkins " สีม่วงไม่มีตำหนิน่ารักเชียว

Sale850

[SIZE="4"]Dress EP ของใหม่ค่ะ ไม่ต้องบรรยาย ผ้าดีอากาศหนาวๆ หาเสื้อคลุมใส่หรือผ้าพันคอสักผืนก็น่ารักแล้ว

เสื้อเชิ้ต AIIZ ใส่เป็น Brazer ก็ได้ค่ะน่ารักไปอีกแบบ มีเชือกผูกเอวด้วยแล้วแต่จะแต่งเลยค่ะ •

VonDutch สภาพดีค่ะเพื่อนฝากขาย

playboy ใส่ครั้งเดียวสีขาวตัวนี้เหมือนใหม่ค่ะ ตรงลายสกรีนเป็นกำมะหยี่ สีชมพุแปร๊ด

Rip curl กางเกงขาประมาณเหนือเข่านิดนึงไม่สั้นค่ะ ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ สภาพดีเช่นกันค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3