เสื้อแบบ หนูฟาง ใส่ แบรนด์อะไรคะ
โดย jaew_waw
jaew_waw
เสื้อแบบ หนูฟาง ใส่ แบรนด์อะไรคะ มีใครทราบบ้างเอ่ย แล้ว ราคาเท่าไหร่คะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

cocoa
โอ้ววว กว่าจะหากระทู้นี้เจอ
พอดีวันนี้ไปเดินที่คาร์ฟูร์ลาดพร้าวมาเจอร้านที่ขายเสื้อตัวนี้ค่ะ
อยู่ฝั่งเดียวกับ homepro นะคะ อยู่ก่อนถึงธนาคารกสิกรไทยค่ะ

ไปส่องมาชื่อแบรนด์ว่า lol laugh out loud ค่ะ
ขอให้หาได้ไวๆ นะคะ ราคาไม่ทราบอ่ะค่ะ พอดีมีธุระแค่ส่องที่ป้ายไม่ได้เดินเข้าไปในร้านค่ะ

ดีใจจัง นั่งรื้อ history อยู่นาน จำไม่ได้ว่ากระทู้อยู่ไหน แหะๆ
WhiteDaisy
P' cocoa สุดยอดอ่า เจอได้งัย .. กำลังหาอยู่เหมือนกัน ขอบคุณมากค่ะ
krapom
น่าจะร้านเดียวกันกะที่คุณcocoaบอก แต่เคยเห็นที่เมเจอร์รัชโยธินค่ะ(น่าจะเมื่อสิ้นปีที่แล้วช่วงๆนั้น หรือต้นปี) มีหลายๆลายก็เป็นแนวๆนี้หมดเลยค่ะ
jaew_waw
Originally Posted by cocoa
โอ้ววว กว่าจะหากระทู้นี้เจอ
พอดีวันนี้ไปเดินที่คาร์ฟูร์ลาดพร้าวมาเจอร้านที่ขายเสื้อตัวนี้ค่ะ
อยู่ฝั่งเดียวกับ homepro นะคะ อยู่ก่อนถึงธนาคารกสิกรไทยค่ะ

ไปส่องมาชื่อแบรนด์ว่า lol laugh out loud ค่ะ
ขอให้หาได้ไวๆ นะคะ ราคาไม่ทราบอ่ะค่ะ พอดีมีธุระแค่ส่องที่ป้ายไม่ได้เดินเข้าไปในร้านค่ะ

ดีใจจัง นั่งรื้อ history อยู่นาน จำไม่ได้ว่ากระทู้อยู่ไหน แหะๆ

โห ขอบคุณ มากๆๆๆๆๆๆๆ นะคะ ซึ้งใจสุดๆ

Originally Posted by WhiteDaisy
P' cocoa สุดยอดอ่า เจอได้งัย .. กำลังหาอยู่เหมือนกัน ขอบคุณมากค่ะ

^^

Originally Posted by krapom
น่าจะร้านเดียวกันกะที่คุณcocoaบอก แต่เคยเห็นที่เมเจอร์รัชโยธินค่ะ(น่าจะเมื่อสิ้นปีที่แล้วช่วงๆนั้น หรือต้นปี) มีหลายๆลายก็เป็นแนวๆนี้หมดเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆคะ
teerasak
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3