ขอขั้นตอนการโพสขายของอย่างละเอียดหน่อยคะ ขอบคุณคะ
โดย preeyanud
preeyanud
พยาพยามเปิดอ่านแล้วคะ แต่หาไม่เจอ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
PO
คลิก new thread ในห้องที่จะลงประกาศ แล้วก็ตั้งกระทู้ได้เลยค่ะ แล้วก็ถ้าสินค้าเกินพันบาท ต้องเขียนชื่อแอคเค้าวางป้ายถ่ายรูปด้วยค่ะ
แต่ทางที่ดี เพื่อความน่าเชื่อถือและแสดงความบริสุทธิ์ใจสมัครทรัสเมมเบอร์ก่อนค่ะ ลองดูรายละเอียดการสมัครที่ประกาศด้านบนๆ

ส่วนวิธีลงรูป ลองดูที่ห้องด้านล่างชื่อห้องวิธีลงรูปค่ะ มีให้เลือกที่ฝากรูปหลายเวปเลย
preeyanud
ขอบคุณมากๆค่ะ
preeyanud
ขอบคุนคุณ po มากคะตอนนี้โพสเรียบร้อยแล้วคะ
แต่ทว่า เราจะอัพเอทหรือว่าจะหากระทู้ของเราได้ยังไงอะ

ยังไงก็มาแวะดูเสื้อผ้าได้นะคะ สำหรับคุณ po จะลดให้เป็นกรณีพิเศษคะ
PO
อัพเดททู้ ไปที่โพสนั้นๆ แล้วคลิก ปุ่ม edit ค่ะ

ส่วนดูโพสของเราเอง ก็เข้าไปในกระทู้แล้ว คลิกที่ชื่อเรา แล้วคลิก view forum post ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3