แวะมาPre-order..LV Neverfull MM Monogram ค่า เพื่อนสาวฝากขายค่าา
โดย ibuilt
ibuilt
วันนี้บิ๊วแวะมาพรีน้องฟูล โมโน mmค่ะ
เพื่อนสาวไปเที่ยวที่ปารีสมา แล้วมันซื้อมาเกินค่ะ ไม่รู้จะเอาไปขายที่ไหนเลยมาฝากขายค่า
ไว้ใจได้ ของแท้100% มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ก็อปปี้ใบเสร็จค่ะ
หากไม่แท้ยินดีคืนเงิน10เท่า!! แท้จริงๆค่าา

สินค้าถึงไทยวันจันทร์นี้ค่ะ ขอขายที่[SIZE="4"]22000
บาทค่ะ...
สามารถนัดรับได้ที่ซีคอน เอ็มโพ หรือตามตกลงค่ะ (:

สนใจรบกวนติดต่อผ่านบิ๊วนะคะ เพราะว่าบิ๊วจะเป็นคนรับผิดชอบทั้งหมดเองหากมีปัญหาทีหลัง
ผ่าน pm หรือ [email]fabulous52@gmail.com[/email] บิ๊วตอบให้ทันทีค่ะ

ปล.ไม่สะดวกรับโทรศัพท์นะคะ เพราะส-อา บิ๊วมาพักผ่อนที่ตจว.กับครอบครัวค่ะ (:*
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3