มือใหม่หัดรีวิว+Kloset+Pilgrim+Zara อื่นๆเยอะจิง- -'
โดย Siriabha
Siriabha
[SIZE=5]วันนี้ว่างมากค่ะ ฮ่าๆๆ
เลยอยากจะลองรีวิวของกับเค้าดูบ้าง มีหลายอย่างรวมกันไป

อย่างแรก สร้อยและแหวน Pilgrimไปได้มาตอนเซนทรัลลาดพร้าวลดราคา

นอกนั้นก็เป็นกระเป๋าที่ซื้อเก็บมาเรื่อยๆเล่นๆค่ะ
แต่Klosetเพิ่งได้มาเมื่ออาทิตย์ก่อนจากเอ็มโพเรียม
jaew_waw
สร้อย และ แหวน น่ารักมากๆคะ ^^
story2lady
รวมมิตรรีวิว สร้อย เก๋มากๆเลยจ้า
LovelyBijoux
สร้อยสวยเก๋ มากค่า
SantaMaria
แหวนนี่ อารมณ์เมล็ดอัลมอนด์ป่ะค่ะ ^^"
kim-juu
ว้า...มาไม่ทันได้เห็นเลย น่าเสียดายจริงๆ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3