เว็บไซต์ร้อนแรง รับ Spring & Summer 2010
โดย hamuraki
hamuraki

มีเว็บไซต์แฟชั่นแบบร้อนแรง รับ Spring & Summer 2010 มาฝาก ไปเจอเว็บไซต์แบรนด์XACT เพิ่งรู้ว่า XACT มีเว็บไซต์ด้วย ไม่รู้มาก่อนก็เลยเข้าไปดู มีภาพแฟชั่นสวยเยอะเลยชอบมากก็เลยเอามาโพสให้เพื่อนๆได้เข้าไปดูกัน ยังงัยก็ลองเข้าไปดูกันนะคะ

http://www.xact.co.th/

bom_inter
โอ้ว... แฟชั่นใหม่ ล้ำเลิศอ่าครับ

เว็บสวยมากเลย
gpgolf_31
สวยจ้ะสวย ยี่ห้อนี้เคยซื้อใส่อยู่ 1ตัว สวยจ้ะสวย
Loveminnie
สวยและเซ็กซ่ีมากๆอ่ะ

ชอบๆ อยากได้จางงงงงง

ลองเข้าไปดูเองนะ ของเค้าดีจิงงงง
applegirl
เว็บสวยดีนะค่ะ ข้างใน campaign มี Quiz ให้เล่นด้วย
bank1324
เออ กำลังคิดอยู่เลยว่าจะหาชุดใส่สักตัว เอาแบบราคาไม่แพงมาก
hamuraki
Quiz ตรงไหนหรอค่ะ
เข้าไปดูแต่หน้าเว็บ ยังไม่ได้เล่น Quiz เลย
applegirl
Quiz อยู่ที่ The Campaign ที่มุมขวาบนนะค่ะ มีของราวัลแจกด้วย ^O^
bank1324
ดูมาแล้วเสื้อก็สวยดีนะ พอดีแฟนเขาบอกจะซื้อเสื้อตัวใหม่ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาแนวไหนดี
Kathy P
เราใส่ยี่ห้อนี้มานานแล้ว แบบจะเรียบๆและราคาก็สมเหตุสมผล
แต่หลังๆไม่ค่อยซื้อ เพราะเข้าไปในร้านทีไรแบบยังไม่ค่อยถูกใจ
แต่พอเข้าเว็บไปดูใหม่ ไฉไลกว่าเดิม ชอบลายดอก น่ารักดีค่ะ ^^
RaulGonzales
เว็บเขาสวยดีอะ
LovelyBijoux
เว็บสวยดีค่า ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมูล
kim-juu
เวปสีสันร้อนแรงจริงๆ ค่ะ ขอขอบคุณมากๆ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3