COACH ติ๊กต่อก
โดย @ลาสเวกัส@
@ลาสเวกัส@
ขอเปลี่ยนแนวเดิม ๆ จากกระเป๋า ผ้าพันคอ มาเป็นนาฬิกาบ้างค่ะ พอดีว่าถูกชะตากับเจ้าเรือนนี้เป็นพิเศษ โดยเฉพาะเมื่อเทียบราคากับเรือนอื่น ๆ ที่วางขายด้วยกันแล้ว ราคาเท่ากันแต่เรือนนี้ดูดีและคุ้มที่สุด เพราะเรือนอื่น ๆ เล็กไปหน่อย

ข้อดี:หน้าปัดใหญ่ดี ไม่ต้องเพ่งมาก
ข้อเสีย:ไม่มี เอ..แต่นิดนึงแล้วกัน ปกติสายต้องใส่แบบปล่อยลงมาให้เหมือนสร้อยข้อมือ แต่เผอิญว่าชอบใส่แบบคับ ๆ เลยต้องเลื่อนขอเกี่ยวปรับสายพอดีข้อมือ สายเลยห้อยลงมาหน่อยนึงค่ะ

ฝากกระทู้เก่า ๆ ด้วยค่ะ พอดีว่ายังไม่มีใครย้ายมาจากห้อง HI END เลย

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=71782

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=95110

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=130672

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=189745

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=303859
KAN

คุณ[SIZE=7] ยาย ขา....นากานี้สวยโพดๆๆๆๆ อะ ส่งแบบ EMS มาซักเรือนนะค่ะ
:D:D:D 55555555 ตลกบริโภค :D:D:D

Drmoonoi
เนียนๆ เข้ามาชม และก็เข้ามาให้ตีมือหนึ่งทีจ้า แท้งกิ้วมากๆ ที่ก้อปเอากระทู้เก่าๆมาลงให้ด้วย ใครไม่รู้เนอะ บอกจะเอามาลงให้ตั้งแต่สองอาทิตย์ที่แล้ว แล้วก็เบี้ยว นี่ถ้าไม่สวยพอสงสัยคุณหัวคงโกรธแน่ๆเลย (เนียนได้อีก 555+)

แถบนั้น ท่าทางสาวๆแต่งตัวเก่งเน้อ เห็นมีแต่อะไรเด็ดๆ มาโชว์อยู่เรื่อยๆ สาวบ้านนามองค้อนตาคว่ำแล้วจ้ะ

เดี๋ยว (เมื่อ ถ่ายรูปเสร็จ) จะเอามาโชว์บ้างจ้ะ รอนิดนึงน้าตัว;)
Drmoonoi
อดใจไม่ได้ ขอเข้ามาแซวอีกทีเหอะตัว ว่าแต่คราวนี้เป็นนาฬิกา แล้วเจ้าไข่ต้ม นางแบบกิตติมศักดิ์ก็อดโชว์อ่ะดิ เดี๋ยวไอ้ต้มมันงอนน้า:p
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by Drmoonoi
แท้งกิ้วมากๆ ที่ก้อปเอากระทู้เก่าๆมาลงให้ด้วย ใครไม่รู้เนอะ บอกจะเอามาลงให้ตั้งแต่สองอาทิตย์ที่แล้ว แล้วก็เบี้ยว นี่ถ้าไม่สวยพอสงสัยคุณหัวคงโกรธแน่ๆเลย (เนียนได้อีก 555+)

แถบนั้น ท่าทางสาวๆแต่งตัวเก่งเน้อ เห็นมีแต่อะไรเด็ดๆ มาโชว์อยู่เรื่อยๆ สาวบ้านนามองค้อนตาคว่ำแล้วจ้ะ

เดี๋ยว (เมื่อ ถ่ายรูปเสร็จ) จะเอามาโชว์บ้างจ้ะ รอนิดนึงน้าตัว;)

แบบว่ารอ "ใครก็ไม่รู้" จน "รากงอก" แล้วอ่ะ 555 ว่าแต่รอทีเด็ดสาวบ้านนาอยู่เนี่ย เร็ว ๆ เน้อ

Originally Posted by Drmoonoi
อดใจไม่ได้ ขอเข้ามาแซวอีกทีเหอะตัว ว่าแต่คราวนี้เป็นนาฬิกา แล้วเจ้าไข่ต้ม นางแบบกิตติมศักดิ์ก็อดโชว์อ่ะดิ เดี๋ยวไอ้ต้มมันงอนน้า:p

จัดไปแล้ว แต่นาง(แบบ)ไข่ต้ม เหวี่ยงซะนาฬิกากระเด็นเลย 5555
RrabbitZ
[SIZE="3"][SIZE="4"]

งามเงิดในปฐพีค่ะ

ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

Ohh

ว้าววววววววววววววว.....

สวยเริ่ด จริงๆค่า

อยากได้มั่งอ่า :D:D

makeberry
กิเลสมาอีกละค่ะ
อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยิ่งบ้านาฬิกาอยู่ COACH เรือนนี้เห็นแล้วอยากได้มั่งเลยค่ะ อิอิ :D
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by KAN

คุณ[SIZE=7] ยาย ขา....นากานี้สวยโพดๆๆๆๆ อะ ส่งแบบ EMS มาซักเรือนนะค่ะ
:D:D:D 55555555 ตลกบริโภค :D:D:D

ป้าคนนี้ตามมาบริโภคทุกกระทู้เลยนะจ๊ะ 555

Originally Posted by RrabbitZ

งามเงิดในปฐพีค่ะ

ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

กระจกน้อยจงบอกข้าเถิด ใคร "งามเงิด" ในปฐพี 555 ศัพท์ใหม่สโนว์ไวท์เปล่าเนี่ย

Originally Posted by Ohh

ว้าววววววววววววววว.....สวยเริ่ด จริงๆค่า อยากได้มั่งอ่า :D:D

ขอบคุณค่ะ อยากได้ก็ ซื้อเลย ซื้อเลย

Originally Posted by makeberry
กิเลสมาอีกละค่ะ

Originally Posted by makeberry

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยิ่งบ้านาฬิกาอยู่ COACH เรือนนี้เห็นแล้วอยากได้มั่งเลยค่ะ อิอิ :D

:Dดีจังมีคนชอบ coach เหมือนกันด้วย:D

chassy
[SIZE="5"]สวยจังค่ะ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย พี่หมูน้อยน่าจะเอามาขายม่างนะเนี่ย อิๆ
bandalee
เท่ห์ เก๋จริง ๆๆ อยากได้ ๆๆ ต้องควานหาอีกแล้วเรา:!:
noo_pizza
สวยอ่ะป้า...ขนาดเราเป็นคนไม่ใส่นาฬิกา ยังว่ามันสวยเลย

คิดถึง'ต้มอ่ะ....
pinkky
นาฬิกาน่ารักมากค่ะ ใส่เป็นเครื่องประดับไปในตัว

เอามาโชว์อีกนะคะ เราก็ชอบ coach เหมือนกันค่ะ:)
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by chassy
สวยจังค่ะ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย พี่หมูน้อยน่าจะเอามาขายม่างนะเนี่ย อิๆ

เดี๋ยวคงมีมาขายล่ะจ้า

Originally Posted by bandalee
เท่ห์ เก๋จริง ๆๆ อยากได้ ๆๆ ต้องควานหาอีกแล้วเรา:!:

ขอบคุณค่ะ หาได้ไว ๆ เน้อ

Originally Posted by noo_pizza
สวยอ่ะป้า...ขนาดเราเป็นคนไม่ใส่นาฬิกา ยังว่ามันสวยเลย

คิดถึง'ต้มอ่ะ....

ทู้นี้นาง(แบบ)ต้ม ไม่ให้ความร่วมมืออะ เหวี่ยงซะนาฬิกากระเด็นเลยป้า 555

Originally Posted by pinkky
นาฬิกาน่ารักมากค่ะ ใส่เป็นเครื่องประดับไปในตัว

เอามาโชว์อีกนะคะ เราก็ชอบ coach เหมือนกันค่ะ:)

ขอบคุณค่ะ คาดว่าจะมีมาอีกเรื่อย ๆ เพราะชอบมากค่ะ
hyejin
narak mak a..
Panor
Phee kor chorb COACH, but narn narn pai MEKA (USA)tee, 2or 3 years pai tee ja, nalika narak jung kha just came back (3 weeks ago) mai hen mee ah, tarm arn krathu nu u boi boi ja, ps. u Lasvegas rer kha? went there around 5or 6 years ago kha, I and my husband we both like America kha, people there are so friendly and good food good shopping place (especcially RED LOBSTER and Outlets) thank you for sharing nice pics kha.
dek_aus
น่ารักจังเลยค้าบคุณจอย ชอบๆๆๆๆ
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by hyejin
narak mak a..

ขอบคุค่ะ

Originally Posted by Panor
Phee kor chorb COACH, but narn narn pai MEKA (USA)tee, 2or 3 years pai tee ja, nalika narak jung kha just came back (3 weeks ago) mai hen mee ah, tarm arn krathu nu u boi boi ja, ps. u Lasvegas rer kha? went there around 5or 6 years ago kha, I and my husband we both like America kha, people there are so friendly and good food good shopping place (especcially RED LOBSTER and Outlets) thank you for sharing nice pics kha.

ขอบคุค่ะ coach ของหมุนเวียนเร็วมากแล้วแต่จังหวะด้วย..อยู่เวกัสถูกต้องเลยค่ะ เรดล็อปเตอร์ไปไม่ค่อยบ่อยเพราะชอบทำกับข้าวกินเองจ้า

Originally Posted by dek_aus
น่ารักจังเลยค้าบคุณจอย ชอบๆๆๆๆ

ขอบคุจ้าคุนพ

ป.ล.กด shift นอเนร ไม่ได้ ไม่ได้ตั้งใจพิมพ์ผิดนะคะ:)
nonglilly
เจ้าแม่coach จริง จริง
แอบถามนิดนึง
ซื้อoutletหรือshopคะ
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by nonglilly
เจ้าแม่coach จริง จริง
แอบถามนิดนึง
ซื้อoutletหรือshopคะ

OUTLET จ้า
AnnAnnAntz
Originally Posted by @ลาสเวกัส@

ทู้นี้นาง(แบบ)ต้ม ไม่ให้ความร่วมมืออะ เหวี่ยงซะนาฬิกากระเด็นเลยป้า 555

ป้าหัวนาฬิกางามมากๆ
สงสัยไข่ต้มเค้าจะเหวี่ยงนาฬิกามาให้นุ้งแอ่นใส่น๊าาา
อึ๊บ อึ๊บ .. รอรับอยู่
555+
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by AnnAnnAntz
ป้าหัวนาฬิกางามมากๆ
สงสัยไข่ต้มเค้าจะเหวี่ยงนาฬิกามาให้นุ้งแอ่นใส่น๊าาา
อึ๊บ อึ๊บ .. รอรับอยู่
555+

ไข่ต้มเหวี่ยงไปให้แล้ว น้องแอ่นทำตกทำไมอะ 555
tuitui
นาฬิกาสวยมากกค่ะ

ไม่ค่อยเห็นมีคนใส่ด้วย

สวยจิงๆ
pandalina
สวยมากๆเลย แอบอิจฉาเลยอ่ะ อยากได้:p
MooOnz
งามมากๆ ><"
kwanggg
สวยจังค่ะ ;)

อยากได้บ้างง่ะ อิอิอิ

กวางเองคร่าาาา
coldine
งามเเต๊ๆคร่า

เห็นเเล้วเกิดกิเลสเลยค่ะ
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by tuitui
นาฬิกาสวยมากกค่ะ

ไม่ค่อยเห็นมีคนใส่ด้วย

สวยจิงๆ

Originally Posted by pandalina
สวยมากๆเลย แอบอิจฉาเลยอ่ะ อยากได้:p

Originally Posted by MooOnz
งามมากๆ ><"

Originally Posted by kwanggg
สวยจังค่ะ ;)

อยากได้บ้างง่ะ อิอิอิ

กวางเองคร่าาาา

Originally Posted by coldine
งามเเต๊ๆคร่า

เห็นเเล้วเกิดกิเลสเลยค่ะ

^___^ขอบคุณค่ะ^___^
kim-juu
ไม่เคยเห็นลายนี้มาก่อนเลยค่ะ น่ารักมากๆ เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3