พิมพ์ข้อความลงไปบนสำเนาบัตรค่ะ (จะเป็นไรไหมคะ)
โดย Always
Always
ไม่ได้ไม่เชื่อใจ สยามเบรนด์เนมนะคะ แต่เพื่อความสบายใจของตัวเองและคนที่บ้าน เพราะเค้าบอกว่าเอกสารสำคัญ เผื่อหลุดออกไปเราก็เลยพิมพ์ข้อความลงไปบนบัตรประชาชนและพาสปอร์ตว่า "ใช้ในการสมัครทีเอ็ม สยามเบรนด์เนม" ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาอะไรไหมคะ อ่านเจอกระทู้ข้างล่าง เห็นว่าทางแอดมินก็จะใส่วอเตอร์มาร์คให้อยู่แล้ว

เห็นคิวแล้วยาวมาก ท่าทางเจ้าหน้าที่ต้องทำงานหนัก เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
siambrandname
ดีแล้วครับ

ขอแค่ให้ไม่บังจนอ่านชื่อและเลขบัญชีไม่เห็น

ขอบคุณครับ
Always
Originally Posted by siambrandname
ดีแล้วครับ

ขอแค่ให้ไม่บังจนอ่านชื่อและเลขบัญชีไม่เห็น

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากค่ะ ตอบรวดเร็วมากเลย

พิมพ์ไว้ด้านข้างค่ะ ไม่บังตัวหนังสือ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3