BabyPanpan ;Positive Feedback
โดย BabyPanpan
BabyPanpan
ระบบ Positive/Negative นี้สร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้ขาย/ผู้ซื้อ สามารถตรวจสอบประวัติการซื้อขายซึ่งกันของเพื่อสมาชิกเพื่อจะสามารถเลือกผู้ซื้อ/ขาย ที่น่าไว้ใจได้

ผู้เขียน feedback มีสิทธิ์เขียนให้เฉพาะผู้ซื้อ/ผู้ขาย ของตนเท่านั้น
และเขียนได้หนึ่งครั้ง ต่อหนึ่งครั้งของการซื้อขาย

"ผู้ที่มีสิทธิ์เขียน feedback" ให้ผู้อื่นได้ ต้องเป็น Trusted Member เท่านั้น (เพื่อป้องกันการกลั่นแกล้งกัน)

ส่วน..

"ผู้ที่มีสิทธิ์รับ feedback" นั้นคือสมาชิกทุกคน "ทุกประเภท"

สมาชิกเจ้าของ Positive FeedBack สามารถแก้ไขข้อความนี้ ให้เป็นข้อความแนะนำตัว โดยในกระทู้นี้ของคุณจะมีแต่ Positive Feedback เท่านั้นครับ
Chompu_punk
แว่นตาที่ได้่รับสวยมากค่ะ สวยกว่าในรูปที่เห็นมากมาย
ห่อสินค้าซะ shop อายไปเลย สวยงาม แน่นหนามากๆ
ปล.แม่ค้าคุยง่าย ใจดี น่ารักมากมายเลยค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะ ^^V
^^bam bam
คุณอุ้มเป็นมากกว่าผู้ขายค่ะ อยากให้ 11 คะแนนค่ะ
ให้ข้อคิดเห็น คำแนะนำ
และข้อมูล มากมาย มากกว่าที่ลูกค้าถามไปอีก
ชื่นชมคุณอุ้ม มีโอกาสจะอุดหนุนใหม่ค่ะ :D
son2009
คุณอุ้มน่ารักมาก!!!!!!ค่ะ
nuchoos
แม่ค้า ใจดี สินค้า ก็ perfect จ้า
parav250
คุณ BabyPanpan เป็นผู้ขายที่น่ารักมาก คำพูดและการเขียนโต้ตอบสุภาพมาก ส่งของได้รวดเร็ว และรับผิดชอบยินดีรับคืนถ้าของอยู่ในสภาพไม่สมบูรณ์ ไม่โกหกหลอกลวงผู้ซื้อ ของที่ได้รับสภาพสวยเหมือนในรูป ประทับใจมาก
HoneyMoonCake
คุณแม่ค้าใจดี แล้วก็น่ารักค่ะ

ชอบกระเป๋าสตางค์มากมาย ตอนนัดรับของสภาพก็ดูใหม่เหมือนในรูปจากSBNค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ตามหามา3ปีถ้าไม่ได้คุณอุ้มคงต้องหาไปอีกนานเลย
taaj
คุณอุ้มพูดจาดี สุภาพมากค่ะ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้คุยกันอีกนะคะ
BeNettY
แม่ค้าอัธยาศัยน่ารักและใจดีมาก พูดคุยกันง่ายและยัง take care ลูกค้าอย่างดีด้วยค่ะ

ขอให้เป็นแม่ค้าที่ดีแบบนี้ต่อไปนานๆนะจ้ะ

ขอบคุณมากค่ะ เป็นการ deal ที่ประทับใจค่ะ
air

ติดต่อแม่ค้าสะดวก
สินค้าตรงคำบรรยาย
sexieploi
ชอบมากๆ แม่ค้าตั้งราคาสมเหตุผล และสินค้าสภาพดีมากๆค่ะ คราวหน้าต้องอุดหนุนอีกแน่นอน
stony2001
ไมมีคอมเมนต์เพิ่มเติม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3