อยากได้ดาวค่า
โดย marni_mm
marni_mm
คือตอนแรกที่สมัครเวปsbnอ่ะค่ะเคยสมัครครั้งแรกแต่ว่ามันlog inไม่ได้แบบไม่สมบูรณ์นะค่ะ

แล้วจึงสมัครครั้งที่สองใช้เลขidอันเก่าระบบมันบอกว่าใช้ไม่ได้เนื่องจากมีคนใช้แล้วอ่ะค่ะ

เราจึงไปยืมเลขบัตรประชาชนของคนขับรถมาใช้สมัครเนื่องจากตอนนั้นบัตรของคนขับรถของเราอยู่ที่เราพอดีอ่ะคะ

แบบเป็นคนใจร้อนอ่ะคะคิดจะเล่นต้องเล่นให้ได้หน้ามืดตามัวเห็นidใครก็เลยคว้าไว้ก่อน
แบบนี้ทำไงดีอ่ะค่ะ

ขอส่งเลขที่บัตรจริงที่ตรงกะบัญชีธนาคารได้ป่าวคะ คืออยากจะสมัครtrust memอ่ะค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
siambrandname
ได้ครับ

ก็ตามที่ชี้แจงครับ เอกสารสามส่วน ต้องตรงกันหมดครับ

1 กรุณาอัพโหลดหน้าบัตรประชาชนหรือหน้าพาสปอร์ต

2 รูปหน้าตรง

3 หน้าสมุดบัญชีด้วยครับ

และทุกไฟล์ต้องเป็น .jpg หรือ .jpeg เท่านั้นครับ

แต่ตอนนี้ยังไม่เปิดรับเพิ่มครับ จะเปิดรับอีกครั้งวันศุกร์ที่ 19 นี้ครับ
marni_mm
ขอบคุณมากๆค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3