รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30 ให้ใบนึงค่ะ
โดย witchi
witchi
รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30, VERT ANIS, SWIFT ให้ใบนึงนะคะ ถ่ายรูปมาให้ละเอียดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ (บางรูปลืมวางรูปถ่ายต้องขอโทษจริงๆค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้ามากๆที่สละเวลามาช่วยดูให้ค่ะ :)

ขอบคุณ SBN และทุกๆคนอีกครั้งค่ะ
sydney
Originally Posted by witchi
รบกวนเซียน HERMES ช่วยดู BIRKIN 30, VERT ANIS, SWIFT ให้ใบนึงนะคะ ถ่ายรูปมาให้ละเอียดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ (บางรูปลืมวางรูปถ่ายต้องขอโทษจริงๆค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้ามากๆที่สละเวลามาช่วยดูให้ค่ะ :)

ขอบคุณ SBN และทุกๆคนอีกครั้งค่ะ

I believe that this is an authentic Hermes............
witchi
ขอบคุณมากๆเลยค่ะคุณ sydney พอดีเพิ่งซื้อมาจากที่ร้านเลยเอามาเข้าห้องตรวจสอบให้เซียนดูอีกรอบเพื่อความชัวร์ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3