Chanel Cambon ข้างในชมพู // Prada Saffiano 25 // Cosmetic Bag // Neverfull Azur
โดย amy
amy

-----------------------------------

[size=+3] CHANEL
[size=+2] USED Cambon Wallet
26,500

[size=+1] ใส่ได้ 10 การ์ด ใหม่ 98% ไม่มีร่องรอยใดๆ มือ 1 ตอนนี้ก็ 33,xxx ค่ะ
ใช้อาทิตย์เดียว ขายเพราะเป็นคนใส่การ์ดมากกว่า 10 ใบค่ะ ตุงมาก เอาไม่อยู่จริงๆ
เลยเสียดายกระเป๋า อัดเข้าไปก็พัง เสียทรงเปล่าๆ datecode 16xx
พลาสติกตรงซิบ ยังไม่ได้แกะเลยจ้า

[size=+3] PRADA
[size=+2] USED Prada Saffiano talco (สีขาวครีม)
25 cm with strap
[size=+3] 39,900 !!

[size=+1] ตามรูปนะคะ เนื่องจากกระเป๋าเป็นสีขาว ด้านที่ถูกับเสื้อผ้า มันมีรอยดำๆตามรูป
ร้านน่าจะซ่อมได้นะคะ คิดว่าโดยการทำสีทับ
ช่วงระหว่างหูกระเป๋าจะมีสีชมพูๆเปื้อนนิดๆ ถ่ายรูปออกมาแล้วไม่เห็นค่ะ
เนื่องจากมันไปถูกับเสื้อหนาวสีแดงตอนสะพายไปเกาหลี - -'

[size=+3] LV
[size=+2] New! Cosmatic Bag
[size=+3] 9,900 !!

[size=+1] ตามรูปเลยค่ะ

[size=+2] USED Neverfull Azur MM
16,000

[size=+1] กระเป๋าปี 10 ข้างในเลอะตามการใช้งานนะคะ เพราะไม่ชอบใช้ที่รองอะค่ะ
ใส่หูถักตลอด สีเลยเปลี่ยนไม่เยอะค่ะ แถมหูจับกระเป๋าไปเลยค่ะ
อุปกรณ์ไม่มีนะคะ

[size=+1] ขอบคุณ SBN มากๆค่า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3