TM : BRAND SALE // YACCO MARICARD // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // ALEXANDER WANG // MARIMEKKO FOR UNIQLO // LYN AROUND // CPS //MISTY MYNX // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^
โดย jirapa
jirapa
สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.SHOW ROOM FREE SIZE เสื้อลายการ์ตูนส์ ทรงสวยเก๋ oversize น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท

2.W BY WENJUN SIZE M อก 34++ เสื้อแขนระบายเก๋ ๆ พลีทหรู ๆ เว้าไหล่ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

3.YACCO MARICARD FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-43 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์แพงงงง หรูหรา สีเปลือกมังคุด ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ ขาย 750 บาท (ไม่ร่วมโปร) เป็นเดรสนะคะ // CF //

4.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วหรู ลายเก๋ คอระบาย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M ผ้าทิ้ง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

5.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M เสื้อคลุม แขนระบายสวย ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวย แขนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

6.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อลายตารางเก๋ ๆ ผ้าหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 170 บาท

7.UNIQLO SIZE L เสื้อแขนกุด สีเขียวขี้ม้า ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

8.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ทิ้ง ๆ ลายจุดแบบเก๋สีครีมจุดขาวสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

9.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ทิ้ง ๆ ลายจุดแบบเก๋สีครีมจุดดำสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

10.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ ลายใบไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอว ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

11.H&M SIZE S เสื้อดำลายจุด แขนยกจับจีบสวยเก๋ ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

12.เสื้อแบรนด์เกาหลี แบบเก๋สวย ผ้าหรู ๆ ผ้าลินินตัดต่อผ้าฝ้าย ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท ทรงเก๋มาก ๆ ค่ะ

13.เสื้อลูกไม้ญี่ปุ่นสายเดี่ยว ทรงเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M ใส่ทับเสื้อยืด หรือ เสื้อเชิ้ตก็น่ารักค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท
   [/url]

14.JUPEVENDUE SIZE M เสื้อสีแดงลายตารางแบบเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะ แบรนด์เกาหลี แต่งปักชาย พู่ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ โบว์ไหล่เก๋ ๆ อกยืดได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท น่ารักม๊ากกกกก

15.เสื้อแฟชั่น พิมพ์ลาย burberry SIZE M-L อก 35++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ปัก logo ค่ะ ขาย 250 บาท
[url=https://pic.in.th/image/B6277F4F-51BE-436E-85FF-04716E801C43.4ccEIv]

16.ZARA SIZE L อก 35++ ลายตารางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนติดกระดุม ขาย 270 บาท

17.ALIS’S BEDROOM SIZE M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แขนพองจับจีบ ผ้าหรูม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ สุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะ เต็มร้อยไม่หัก ของจริงสวยสุด ๆ ขาย 670 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

18.MAXMARA SIZE 38-40 M-L กางเกงทรงสวย แต่งปักเก๋ ๆ ของแท้นะคะ ผ้าหรู ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาเดฟ เอว 30 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร) ทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ อิตาลี

19.GENTLEWOMAN NEW SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้ายืดได้ค่ะ NEW ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง แต่ logo เงินเก๋ ๆ อกค่ะ อก 34+ ซิปข้างใส่ง่าย ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) ใส่เดี่ยว หรือ ใส่เป็นตัวในได้ค่ะ แนะนำสุดๆๆ

20.SHEIN NEW SIZE M คัตติ้ง S-L ผ้าทอหรู ๆ ใส่ได้ค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ร้อยลูกปัดเก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท

21.เสื้อคลุมผ้าพลิ้ว ปกเชิ้ต ลายดอก งานดีไซน์น่ารักม๊ากกกก สีสวย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ อก 35++ ขนาด M-L ขาย 180 บาท แนะนำค่ะของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ

22.MISTY MYNX NEW SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้วหรู ๆ ลายพิมพ์สวยเก๋สุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 สวยจริงๆ ค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักมากของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลย

23.JINYUAN SIZE M เสื้อแฟชั่นน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเลื่อมแน่น ๆ อก น่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท แนะนำค่ะ ของแม่ค้าเอง

24.เสื้อปักเก๋ ๆ เกาหลี ทอแน่น ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

25.เสื้อเชิ้ตสีเหลือง แต่งคริสตัลทั้งตัว ทรงสวย ครอปนิด ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาดตามป้าย S คัตติ้ง M ด้านข้างแต่งสายรูดน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

26.เสื้อแบรนด์เกาหลีสีเขียวอ่อน ขนาด M-L อก 35++ สีเขียวมิ้นท์ แต่งฉลุลูกไม้แขนสวยสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท

27.LIMITED EDITION BY ATSURO TAYAMA SIZE M เสื้อแบรนด์ limited ของญี่ปุ่น ผ้าลินิน สีกรมท่าสวยเก๋ ปักฉลุด้านหน้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท อก 34+

28.SKY BOMBER FREE SIZE เดรสเกาหลี ผ้าคอตตอลนิ่ม น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

29.กางเกงเกาหลีทรงฮาเล็มน่ารัก ๆ สีเทา ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทา ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ แบบน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M เอวสม๊อกหลัง เอวสูง เอว 28 ยืดได้ สะโพก 37-40 ขาย 280 บาท // CF //

30.GANJI MADE IN KOREA เสื้อแบบเก๋ แขนน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักม๊ากกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขนาด M ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ

31.ORLA KIELY FOR UNIQLO SIZE S เสื้อเชิ้ตลาย limited น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงเก๋ ๆ สวยค่ะ ขาย 180 บาท อก 34

32.SLY DRESS ผ้าลินิน ฝ้าย หรูม๊ากกก เป็นเดรส เอี๊ยมได้ค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ ทรงสวยสุด ๆขนาด M-L เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแนะนำมาก ๆค่ะ สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆค่ะของจริงสวยมาก ๆ

33.DVF ( DIANE VON FURSTENBERG SIZE 2 M เดรสสีขาวคัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

34.PAPER HEART NEW SIZE 6 กางเกงยีนส์สีชมพูทรงสวย ผ้านิ่มทรง cargo เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขนาด M-L เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท

35.TOPY NEW เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆค่ะ กระดุมเก๋ ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 3 พัน up ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ขนาด M-L อก 35++ ขาย 180 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

36.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สีกรมท่า คอปกเก๋ ๆ ตัดต่อผ้าชีฟองด้านหลัง ผ้าทอแน่น ๆ ทรงน่ารกมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

37.MOUSSY FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 35++ สีน้ำตาล ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงน่ารักปล่อย ๆ เก๋ ๆ แมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 220 บาท

38.ZARA SIZE S เสื้อสีเขียวอ่อน กระดุมคริสตัลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอน่ารัก สีเขียวมิ้นท์ ทรงสวยค่ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 220 บาท

39.เสื้อปักสีน้ำเงินทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด M ขาย 220 บาท

40.BURBERRY BLACK LABEL SIZE 2 M ผ้าลินินผสมฝ้าย คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ ทรงสวยค่ะ ขาย 340 บาท ผ้าลินินอย่างดีค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

41.MASSIMO DUTTI SIZE M-L ผ้าลินินฝ้าย สภาพใหม่กีกๆๆๆ แบบเก๋สวย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คอวีเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท

42.ECHO SIZE M เดรสผ้าลินิน ฝ้าย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท

43.SELLY’S SIZE M เสื้อแบบเก๋ แบรนด์เกาหลีทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายน่ารักค่ะ ทรงสวยปล่อย ๆ อก 35++ ขาย 180 บาท

44.ALEXANDER WANG SIZE M-L ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแท้นะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 490 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

45.ONE PERCENT ELEVEN MADE IN KOREA SIZE M ผ้านิ่มใส่สบาย ผ้าคอตตอลทรงสวยเก๋ ๆ อก 34++ ทรงไขว้ใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท

46.RENEE BY RENEE SIZE M อก 35++ เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งกระดุมคริสตัลไหล่เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

47.เสื้อแบรนด์ ITALY ผ้าลินินแท้ ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L อก 35++ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ แบรนด์อิตาลี

48.GIORDANO SIZE S คัตติ้ง M เสื้อไหมพรมสีเทาทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้ายืดได้ ขาย 170 บาท

49.JASPAL SIZE M เดรสไหมสีครีม ตัดต่อผ้าชีฟอง น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-42 น่ารักม๊ากกกกกก ขาย 380 บาท

50.ZARA SIZE 36 คัตติ้ง M กางเกงยีนส์สีขาวขาสั้นน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวสูงทรงสวย เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 340 บาท น่ารักสุด ๆ // CF //

51.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้าเก๋ ๆ สีฟอกสวย แต่งขาด แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 220 บาท

52.JASPAL SIZE M เสื้อผ้าฝ้าย ปักเก๋ ๆ แต่งระบายไหล่สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท

53.CC DOUBLE O SIZE L เสื้อแบบเก๋ คอปกเชิ้ตน่ารัก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

54.ZARA SIZSE S เสื้อสีขาวน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพองเก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

55.JASPAL SIZE M กางเกงลายจุดแบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 290 บาท

56.CPS SIZE M เดรสแบบเก๋ ผูกโบว์เอวน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวย อก 34++ สะโพก 38 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 320 บาท พับแขนติดกระดุมได้ค่ะ

57.UNIQLO SIZE M เดรสทรงปล่อย ๆ สีเทาเก๋ ๆ น่ารักทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพกฟรี ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

58.UNIQLO SIZE S เดรสยีนส์ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆอก 34++ สะโพก 38 คัตติ้ง M ขาย 290 บาท

59.ZARA SIZE XS เสื้อแบบเก๋น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34 ทรงสวย แขนพองๆ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ สม๊อกเอวเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

60.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ลายจุดทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 320 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

61.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายดอกเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-42 น่ารักสุด ๆ แนะนำค่ะ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร)

62.LYN AROUND SIZE M อก 34++ สีน้ำเงินอมเทา แต่งแขนระบายเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆเป็นเสื้อตัวยาวนะคะ ขาย 220 บาท

63.ZARA DRESS SIZE M สีชมพูลายสวยเก๋ น่ารักม๊ากกกกก ผ้านิ่มใส่สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-42 ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะแนะนำ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)

64.ROYAL IVY REGATTA SIZE L เดรสสีเหลืองสวยเก๋ อก 34++ แขนพองน่ารัก เอว 28 สะโพก 38-42 คัตติ้ง M-L น่ารักม๊ากกกก ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

65.UNIQLO SIZE S เดรสดำเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงน่ารักผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 290 บาท

66.STYLEMIXER SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงผ้าเกาหลี สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ เอวสูงปรี๊ด เอว 26-27 สะโพก 38 ขาย 320 บาท สวยม๊ากกกกก แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ของจริงเก๋สุด ๆ

67.ยีนส์แฟชั่นดีไซน์เก๋ ๆ สวยม๊ากกกก ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปักด้านหลังน่ารัก ๆ เอวสูงทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊ก ขนาด 28 เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

68.กางเกงยีนส์เอวสูงปรี๊ด ทรงสวยมาก ๆ คะ สีสวย กระดุมทองเก๋ ๆ กระดุมครบทุกเม็ดนะคะ พอดีตรงเอวไม่ได้ติดเฉย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆคะ ขนาด S-M เอว 26-27 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท

69.VOGUE SIZE M SET เสื้อ + กางเกงทรงสวยสีครีม ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อ อก 34++ กางเกง เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขายทั้งชุด 490 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ตกตัวละ 200 นิด ๆ เอวสูงสวยมากค่ะ // CF //

70.SET พลีท สีดำผ้าอิเซ่ เลยค่ะ สวยม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ หรูหราสุด ๆ เสื้อ + กางเกงขนาด free size ผ้าหรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขายทั้งชุด 790 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมาก ๆ ค่ะ ของจริงหรูมาก ๆ แนะนำสุด ๆ // CF //

71.เอี๊ยมกระโปรงเก๋ ๆ น่ารักม๊ากกกก ปรับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เกาหลี ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปรับสายใส่เป็นเสื้อเอี๊ยมก็ได้นะคะ ขาย 130 บาท

72.ONEMORE SIZE M เสื้อสีฟ้าขาว สม๊อกอกเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ ยืดได้ค่ะ ขาย 130 บาท

73.H&M SIZE S อก 34+ สีเหลืองสวย สม๊อกเอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 120 บาท

74.CHLOE เด็ก ชุดเด็กอายุ 2 ขวบ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์ แต่งระบาย แต่งปักเก๋ ๆ สีโอโรสนิ่ม คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร)

75.BERSHKA SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูทเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสวยมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

76.BALMAIN PARIS SIZE S MADE IN JAPAN ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ ป้าย LOGO หลังเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากกกกกกค่ะ // CF //

77.เสื้อแบบเก๋ แต่งสม๊อกอก ปลายแขนสม๊อกสวยน่ารัก ลายดอก แต่งระบายเอวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ แขนสม๊อก ขนาด M ลายผ้าสวยมากค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

78.ANAP เสื้อสีดำแบบเก๋ ผ้าพลิ้วนิ่มใส่สบาย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ

79.UNITY MODE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ สีครีม ดีไซน์สวยเก๋ แต่งกระดุมน่ารัก แขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

80.ZARA SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

81.COVER SIZE M MADE IN KOREA กางเกงผ้าสีดำ แต่งเข็มขัดข้าง ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยสุด ๆค่ะ ขาย 180 บาท

82.H&M SIZE S 36 กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

83.ALEXIS N MADE IN KOREA กางเกงผ้าสีเทา ทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ผูกโบว์เอว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สีเทา ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท

84.กระเป๋าลูกไม้ ทรงสวย สายสีน้ำตาล มีซับด้านใน แบบเก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ เป็นของใหม่สะพายได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย จุของได้เยอะค่ะ สะพายไหล่ได้นะคะ ขาย 140 บาท น่ารักม๊ากกกกกก

85.VALLEYGIRL SIZE S-M เสื้อผ้าทอเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเอง คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่กับกางเกงลินินแสล๊คเอวสูง คือเก๋สุด ๆ

86.GENTLEWOMAN SIZE S NEW ของใหม่นะคะไม่เคยใส่เลย น่ารักมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ คอลใหม่เลยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ แนวมินิมอลสบายๆ ค่ะ ด้านข้างเป็น logo เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มพัน up ขาย 280 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) แมทกับกระโปรง กางเกงได้ค่ะ เก๋ ๆ สายปรับได้ค่ะ

87.BANG BANG SIZE M กางเกงทรงสวยเก๋ ลายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-30 สะโพก 37-40 ชายขารูดน่ารัก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 170 บาท

88.UNITED COLOR OF BENETTON SIZE M กระโปรงคอตตอลยีนส์ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรง A แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 160 บาท // CF //

89.FGVIENELE SIZE M-L กางเกงสีเขียว ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้ายีนส์นิ่มสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงกึ่ง sport น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่ม ปลายขาแต่งตัวล๊อก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ขาย 170 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

90.ROSSTORY CHILD SIZE M กางเกง cargo ทรงสวย สีดำ น่ารัก เท่ ๆ เก๋ ๆ ชายขาสายรูดน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าเก๋ ๆ เอวสูง เอวยางยืดปรับสายได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-42 น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 220 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักม๊ากกกกก // CF //

91.HERLEAN SIZE M กางเกงยีนส์สีชมพู พับขอบเอว แต่งปักทรงเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับเอวเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ขาย 140 บาท

92.ONLY JEANS SIZE 28 LIMITED LOVE POWER กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 140 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

93.ZMOR SIZE S-M กางเกงยีนส์ทรงสวยสีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายน่ารัก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท

94.กางเกงยีนส์ลายดอก ขนาด M ผ้านิ่มใส่สบาย เป็นของใหม่ค่ะ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 150 บาท

95.กระโปรงยีนส์สีขาว ทรงสวยน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 แต่งสายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 190 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักสุดๆๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว // CF //

96.กางเกงผ้าทรงสวย ป้าย VERSACE MADE IN ITALY คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆอะไหล่ทองสลัก logo ขนาด M ตัวนี้แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาปกติ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบกุ๊นขอบทั้งตัว ทรงสวยมากค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 37-39 ยืได้ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 150 บาท (ไม่ร่วมโปร)

97.เสื้อครอป sport design เก๋มาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ นิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 100 บาท // CF //

98.กางเกงดีไซน์ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปเอว กับปลายขา เอวสูงสวยมากค่ะ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ // CF //

99.ZARA SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ขาเบิ้ลเก๋ ๆ ทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

100.D/YALI SIZE M กางเกงยีนส์ดีไซน์เก๋ ทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 150 บาท น่ารักมาก ๆค่ะตัวนี้ทรงสวย

101.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อคอปกระบาย สีฟ้าน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ ขาย 170 บาท // CF //

102.ZARA SIZE S เสื้อสูทสีครีมทรงสวย คัตติ้ง S-M แบบใส่ได้เรื่อย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท

103.REAMKES SIZE M-L เสื้องานดีไซน์ สกรีนเก๋ ๆ สีเขียวสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 100 บาท

104.TOMMY HILFIGER SIZE 6 M-L เสื้อสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ แต่งด้านหน้าเก๋ ๆค่ะ ขาย 140 บาท

105.ZARA SIZE M เสื้อสีดำทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆผูกโบว์คอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 140 บาท

106.ZARA SIZE L เสื้อสีดำทรงสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนยกจับจีบน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

107.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อทรงปล่อยเก๋ ๆ ปกเชิ้ต สีฟ้า ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

108.TIARA SIZE M กางเกงสีเขียวทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

109.HOLY HALLY SIZE M เสื้อสายเดี่ยว แต่งระบายสีรุ้งสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆๆ ซิปข้างเก๋ ๆค่ะใส่ง่าย

110.NEVER COAST SIZE M เสื้อแบบเก๋สีดำ ผ้าซีทรู แต่งสกรีนน่ารักสุดๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำสกรีนขาวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท น่ารักมาก

111.H&M SIZE S เดรสสีกรมท่า แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สีกรมท่าสวยหรู ขาย 140 บาทสวยมาก ๆค่ะ ถูกมากกกก ลูกไม้ฉลุหรู ๆ เลยค่ะ

112.เสื้อไหมพรมสีชมพูสวยเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งปักมุกเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขนฟู ๆ ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

113.MERV’S SIZE M เสื้อลูกไม้สีขาว ลูกไม้ญี่ปุ่นหรูมาก ๆค่ะ ผ้าลูกไม้แน่น ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ สวยจริง ๆค่ะ

114.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อแบบเก๋ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋ อกสม๊อก ชายระบายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ // CF //

115.เสื้อสีฟ้าแบบเก๋แต่งกระดุมน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

116.ROMWE SIZE US4 36 S กางเกงยีนส์ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆ เอวสูง แต่งสกรีนปลายขาเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เอวสูงปรี๊ด ตัวนี้เป็นตัวใหม่นะคะ ที่เคยมาเป็น M ค่ะ ตัวนี้เป็น S แต่คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 น่ารักม๊ากกก ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 170 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

117.MARIA DIAMOND SIZE US6 L เสื้อปกเชิ้ต free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักอกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจุด ๆ เก๋ ๆ ผ้ายีนส์คอตตอลสีฟ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 130 บาท แนะนำค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆ // CF //

118.เสื้อสเวตเตอร์แต่งฮูทเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายโดเรมอนเก๋ ๆ แต่งคริสตัลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม แต่งฮูทใส่สบาย ๆ ค่ะ ตัวนี้สายฮูทหลุดไปนะคะ สามารถซื้อสายใส่แทนได้ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 100 บาท // CF //

119.WONDERMENT SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งกระดุมสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนจับจีบหรู ๆ ลายตารางน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34 ขาย 100 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

120.UNIQLO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

121.VHT COMFARTABLE CLOTHES SIZE M เสื้อสเวตเตอร์แบบเก๋สีดำ แต่งพิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มมากค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 130 บาท // CF //

122.BASSIRIANA SIZE M เสื้อสีชมพูสวยเก๋ แต่งกระดุมทอง สายรูดชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 100 บาท // CF //

123.เสื้อปักนูนลูกไม้ดีไซน์เก๋ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆขนาด M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

124.AMUSE STUDIO MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบบเก๋ลายลูกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ อก เอว สม๊อก ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 100 บาท

125.P&X SIZE M เสื้อแบบเก๋สีฟ้าพาสเทลสวย แต่งสกรีนน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท

126.LONSLAN SIZE S เสื้อแบบเก๋ ผ้าใส่สบาย แต่งซิปไหล่ใส่ง่ายค่ะ ด้านหลังแต่งเว้า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

127.เสื้อผ้าพลิ้ว ดีไซน์สวยเก๋ แต่งปักดอกไม้ด้านหน้า สภาพใหม่กีกๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด M ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

128.เสื้อลูกไม้ฉลุแบบเก๋ แต่งปัก ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ค่ะ แต่งระบายหยัก ๆ เก๋ ๆ ปัก ๆ หรู ๆ ค่ะ ขนาด M เป็นลูกไม้ฉลุปักของญี่ปุ่นค่ะ แน่น ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

129.EXUT TERNANDA SIZE M เสื้อแบบเก๋ เชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

130.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อสีเหลืองสวย ทรงน่ารัก แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 27 ขาย 100 บาท

131.WHITE BALANCE SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบาย ผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ปกฉลุเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 100 บาท // CF //

132.GUESS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์สวยเก๋ น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

133.FLYNOW III SIZE S-M อก 34 สีเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายจีบเก๋ ๆ สวยน่ารัก ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

134.TSUMORI CHISATO SIZE 2 M อก 34++ สภาพเหมือนใหม่เก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวยค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท ของแท้นะคะ

135.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีแดงผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

136.เสื้อคลุมดีไซน์เก๋ ๆ ป้ายติด LOEWE แม่ค้าไม่แน่ใจนะคะ ขายราคาเสื้อแฟชั่นทั่วไป สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ เท่ เก๋มาก ๆ ขาย 100 บาท

137.JASPAL SIZE S กางเกงขา 4 ส่วน แบบเก๋สวย สีกรมท่า ผ้าใส่สบาย ปลายขาแต่งห่วง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท // CF //

138.PEACE BIRD SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สีเขียวยีนส์สวยเก๋ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท // CF //

139.MONICA S’SECRET SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาแต่งขนเก๋ ๆ ทรงสวย สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

140.ยีนส์งานแบรนด์ ตัดป้าย กระดุม PARIS ยีนส์ logo ข้างกระเป๋า celine ผ้านิ่ม สแปนเด็กซ์นิด ๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

141.MANGO SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย ขาบานผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท

142.ATTINALIFE SIZE S กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม แต่งปัก แต่งขาด ผ่าข้างเก๋ ๆ ทรงสวย เอวสูง ใส่สบายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 100 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

143.UNIQLO SIZE L กางเกงพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ขนาด free size L-XL ใส่ได้ค่ะ ขาย 90 บาท

144.PLASTIC ISLAND SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงผ้าสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขาย 100 บาท // CF //

145.SHINNE SIZE M NEW กางเกงยีนส์คอตตอล ทรงสวยเก๋ แต่งสกรีน ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวยเอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ค่ะ ปลายขาแต่งกระดุมเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ตัวนี้เก๋ สวย เท่ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ

146.กางเกงสีแดงผ้าพลิ้วคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ เอวสูงปรี๊ด ขอบยางสกรีน NIKE ตัวนี้เป็นงานดีไซน์นะคะ ผ้าพลิ้ว ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาตัดเฉลียง เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท เอวยางยืดน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

147.MIG SIZE M-L สีเขียว คอปกฮูท สายรูดเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย พับแขนเก๋ ๆ ขาย 100 บาท แบรนด์เกาหลีเก๋มาก ๆค่ะ

148.IIMK SIZE M เสื้อสีฟ้าขาว ลายจุด เก๋ ๆ แต่งลูกไม้ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเชิ้ตเก๋ ๆ คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 90 บาท // CF //

149.ZARA SIZE XS เสื้อลายตารางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ ระบาย ผูกโบว์ปลายแขน ลายสก๊อตน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 90 บาท

150.ZARA SIZE M เสื้อคอวีแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนบานเก๋ ๆ น่ารัก แต่งปัก ๆ เก๋ ๆคอวี แขนกระดิ่ง ขาย 100 บาท

151.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ ใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

152.SEASON WIND SIZE M กระโปรงแต่งหมุดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 กระโปรงหมุดหลุดจุดนึงตามรูปนะคะ ของจริงผ้าหรูมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

153.ZARA SIZE M เดรสสีม่วงสวยเก๋ กระดุมคริสตัลผ้าพลิ้วหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 100 บาท ของจริงสวยมากค่ะ พอดีแม่ค้าไม่รีดค่ะของจริงสวยมาก

154.CHUU SEOUL SIZE M-L คอปก เสื้อคลุม เก๋ ๆ ลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 100 บาท

155.MAGJAY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุ น่ารักสุด ๆค่ะ สีครีมอมเหลืองน้ำตาลเก๋ ๆ แขนพองๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ

156.CRAFT INDIA MADE IN INDIA FREE SIZE อก 36++ เสื้อแบบเก๋ ผ้าบาติค พิมพ์ลายสวยเก๋ กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ พิมพ์ลายสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท

157.STATONI MADE IN ITALY SIZE M เสื้อผ้านิ่มไหมพรม ใส่สบาย แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

158.กระโปรงเกาหลีน่ารักม๊ากกกก ลายสัปปะรด น่ารักค่ะ เอวด้านหลังสม๊อก ขนาด M เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

159.เสื้องานดีไซน์ ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า กระดุม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

160.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ สีเขียว แต่งกั๊กดำ น่ารักม๊ากกกก ขนาดM-L ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้ // CF //

161.IEF SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีพาสเทลสวยเก๋ แต่งโซ่มุก ด้านหลัง น่ารัก เก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 100 บาท

162.กระโปรงผ้าป่านฝ้ายลินินสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 29 สะโพก 38-40 ผ้าตัดเฉลียงสวยเก๋ ทรงสวยมาก ค่ะ ขาย 90 บาท เป็นงานดีไซน์ตัดค่ะ

163.HARLEY DAVIDSON SIZE L MADE IN INDIA ของแท้นะคะ หายากมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลพิมพ์ logo กระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวย เท่มาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท (ไม่ร่วมโปร)

164.เสื้อแบบเก๋ ลูกไม้ฉลุสวย สีน้ำตาลทอง หรูมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 กระดุมหน้าทรงปล่อยเก๋ ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

165.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ค่ะ เสื้อสีเงินวิบวับสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

166.HILO HAWAI’I SIZE 2XL คัตติ้ง L-XL เสื้อสวยเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ พิมพ์ลายใบไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหน้ามีฮูทเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

167.BARBIE SIZE M อก 34++ แบบเก๋ไหมพรมทอแน่น ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 90 บาท

168.LADIES FIRST SIZE M เดรสดีไซน์เก๋ ๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress แต่งสกรีนเก๋ ๆ ของจริงดีไซน์น่ารักมาก ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ขาย 90 บาท น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

169.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ แต่งฉลุ สม๊อก ลายดอกเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34+ คัตติ้ง S-M ขาย 90 บาท

170.FOREVER21 SIZE M อก 35++ แต่งปักเลื่อมวิบวับเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เลื่อมแน่น ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

171.STUDIO WHITE SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 90 บาท

172.เสื้อผ้าทอลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางปัก ๆ เก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ ผ้าทอแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

173.SEEYOUICELAND SIZE M เสื้อผ้าทอแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

174.SLY SIZE M NEW กระโปรงลายเสือ ของใหม่ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าดี ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 100 บาท

175.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อเขียวมิ้นท์สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่เท่ๆ สบายๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

176.URBAN REVIVO SIZE M อก 35++ เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ทรงปล่อยๆ เก๋ๆ เท่ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

177.เสื้อตัวยาวแต่งปัก งานแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M ขาย 90 บาท

178.LILY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์แบบสอดตรงปก เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

179.PEACEBIRD SIZE L อก 35++ เสื้อสีฟ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกแบบเก๋สวย ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

180.AURORA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คอระบาย แขนน่ารัก แต่งปักดอกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ ขาย 90 บาท

181.FASHION STORY SIZE L NEW คัตติ้ง M เป็นของใหม่ค่ะ ตามป้าย คัตติ้ง M กระโปรงสีเทาเข้มเก๋ ๆ มีซับกางเกง กระโปรงจับจีบเก๋ ๆ ทรงเทนนิส น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

182.กางเกงขาสามส่วน ทรงวินเทจเก๋ ๆ สวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงปรี๊ด น่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-40 ลายเก๋คลาสสิคสุด ๆ ค่ะสวยมากค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

183.YOUTHY OUTHBATH SIZE L กางเกงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง M-L แบบเท่มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ มีสายผูกด้านหน้า เก๋สุดๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท แม่ค้าแนะนำสุดๆๆๆ // CF //

184.IMZZY ZHI SIZE L อก 35++ เสื้อลูกไม้สวยเก๋ แต่งมุกร้อยสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ขาย 90 บาท

185.ZARA SIZE L เสื้อผ้าพลิ้ว แบบหรูเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90บาท

186.DOUBLE J. MADE IN KOREA เสื้อคอปกระบาย แขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

187.MORGAN SIZE XS เดรสลูกไม้สีสวยม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้ทอแน่น ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32เอว 25 สะโพก 35 สวยจริง ๆ ค่ะสาวหุ่น mini แนะนำค่ะหรูหราสุด ๆ ขาย 100 บาท สวยกราบบบบบบ (ไม่ร่วมโปร)

188.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

189.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 90 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

190.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 80 บาท

191.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 90 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

192.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

193.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 80 บาท

194.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 80 บาท

195.C/MEO COLLECTIVE SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34+ แบบเก๋ ของจริงเก๋ๆ ค่ะ คอปกน่ารัก แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3