♥♥♥♥♥♥♥♥♥ BIKINI ใครสนใจต่อราคามาได้เลยค่ะ อยากปิดกระทู้ละค่ะ ♥♥♥♥♥♥♥♥♥
โดย Little penguin
Little penguin

1.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

2.ขอไม่ตอบPMคนที่ต่อเกินสมควรนะคะ

3.สามารถติดต่อผ่าน [email]sodady@gmail.com[/email]

4.ขออนุญาติขายให้คนที่ไม่ต่อราคา-พร้อมโอนก่อนนะคะ

5.ขอสงวนสิทธิการเปลี่ยนแปลงราคาในแต่ละวันตามควาพึงพอใจของแม่ค้านะคะ

[SIZE="6"]
BIKINI ZONE

1. BIKINIของใหม่ Brands OP SIZE L เหมาะกับอกประมาณ 34-36 ค่ะ

ชิ้นล่างเหมาะกับสะโพก 36-37 ขาย 650 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

2.BIKINI ของใหม่ ชิ้นบน Brands PUMA SIZE S

ตรงรูปเสือPUMA ปั๊มเป็นยางนูนๆสีชมพูอมแดงนะคะ

เหมาะกับอกประมาณ 32-33 ค่ะ สายเก๋มาก จะเป็นผูกรอบคอนะคะ ด้านบน

ชิ้นล่าง Brands Gorege SIZE 12 UKประมาณ M สีเขียวมิ้น

ขาย 650 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

3.ชุดสายรุ้ง ของจริงสวยมาก สีแบบนี้กำลังนิยมนะคะ BRANDS OP ค่ะ Size M อก 34-36 สะโพก 36 เป็นต้นไปค่ะ ขาย 750 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]

4.ชุดสีดำลายดาว BRANDS OP อก 33-35 สะโพก34 เป็นต้นไปค่ะ ขาย 750 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]

5.ชุดสีเหลืองไฮไลท์(ของจริงออกเขียวอมเหลืองนะคะ)ลายจุด BRANDS OP อก 32-34 สะโพก35 เป็นต้นไปค่ะ ขาย 750 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]

6.ชุดสีเหลืองชมพูลายจุด BRANDS OP อก 32-34 สะโพก34 เป็นต้นไปค่ะ ขาย 750 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]

7.BIKINI H&M มีตำหนิคือรุ่นนี้ปกติจะมีสายคล้องคอ และจะมีเหล็กรูปร่างคล้ายโลหะตรงกลางของชิ้นบนห้อยอยุ่ตามปลายสายค่ะ แต่อันนี้มันหักระหว่างขนส่ง อก 31-33 สะโพก 34 เป็นต้นไปค่ะ ขาย 900 ขอขายให้คนที่ไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ

[SIZE="5"]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3