TM : แอบคุณลูกมาขาย รับรองว่างามหยดย้อยทุกใบค่ะ..../// LV monogram Batignolles Vertical ++ LV Totally MM Azur ++ รองเท้า MIU MIU ++ TAG S2000 Exclusive ++ Gucci Hobo ++ PRADA โซ่เงิน & โซ่ทอง ///
โดย kanom_moji
kanom_moji
***************ย้ายกระทู้แล้วค่ะ***************
kanom_moji
***************ย้ายกระทู้แล้วค่ะ***************
kanom_moji

[SIZE="5"]****ขอขอบคุณ SIAM BRANDNAME อย่างสุดซึ้งค่ะ****

sancha
ดีใจกับคุณมิ้งด้วยนะค่ะ สำหรับน้องคนใหม่

แอบน้องมาลงของเหรอค่ะ

แหม งามทั้งของและราคาเลยนะ

เชียร์ขายหมดทู้นะจ้ะ

ปล.แอบสนใจรองเท้า แต่ว่ามันสูงจังเลย กลัวใส่แล้วเมื่อยขาอ่ะ

เพี๊ยะจ้ะ
kanom_moji
Originally Posted by sancha
ดีใจกับคุณมิ้งด้วยนะค่ะ สำหรับน้องคนใหม่

แอบน้องมาลงของเหรอค่ะ

แหม งามทั้งของและราคาเลยนะ

เชียร์ขายหมดทู้นะจ้ะ

ปล.แอบสนใจรองเท้า แต่ว่ามันสูงจังเลย กลัวใส่แล้วเมื่อยขาอ่ะ

เพี๊ยะจ้ะ

ขอบคุณค่าคุณเพี๊ยะ พอลูกงีบบบ..ปุ๊บ แม่ก็มานั่งขายของปั๊บเลยค่ะ

รองเท้า MIU MIU สวยมากค่ะ ส้นสูง 4นิ้วครึ่งค่ะ แอบสูง..แต่สวยมากๆเลยอ่ะค่ะ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3