ช่วยดู speedy 35 ให้หน่อยค่ะ ติดใจตรงตะเข็บ เย็บเบี้ยวจังเลย :-(
โดย lovely_yui
lovely_yui

[SIZE="3"]ช่วยดู speedy 35 ให้หน่อยค่ะ ว่าแท้หรือเปล่า

ได้มาจากใน SBN นี้ ดู ๆ ก็แท้ แต่แฟนเป็นคนละเอียดมาก ๆ เห็นตรงตะเข็บที่เย็บซิป เย็บเบี้ยวจัง ฝีเข็มไม่สม่ำเสมอ

เอาไปให้ที่ shop เกษร จะขอเปลี่ยน เค้าว่าเป็นปกติของ speedy เพราะบริเวณนี้เป็นงาน hand made จะเท่ากันทั้งหมดคงไม่ได้หรอกค่ะ แต่เคยมี speedy 30 ไม่เห็นเบี้ยวเลยหง่ะ ของเพื่อน ๆ เป็นกันหรือเปล่า ฝากดูให้หน่อยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

lovely_yui

lovely_yui

lovely_yui

lovely_yui

[SIZE="3"]ลงรูปตะเข็บที่เย็บสองแถวของซิปกระเป๋าค่ะ

แถวบนจะเบี้ยว และไม่สม่ำเสมอ

ส่วนแถวล่างไม่เป็นค่ะ

lovely_yui

[SIZE="3"]ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

Natalie
อืม จริงๆ ด้วย แต่ถ้าไม่สังเกตุก็แทบไม่เห็นน๊า (ขนาดรูปที่ซูมคนดูยังต้องเพ่งอีกที อิอิอิ)
lovely_yui
อ่า.. แต่มันเย็บบี้ยวจริง ๆ น๊า...

ใครมีน้องดี 35 ช่วยดูหน่อยค๊า เบี้ยวกันอ่ะป่าว....

Originally Posted by Natalie
อืม จริงๆ ด้วย แต่ถ้าไม่สังเกตุก็แทบไม่เห็นน๊า (ขนาดรูปที่ซูมคนดูยังต้องเพ่งอีกที อิอิอิ)
Anpan
เราว่าอันนี้น้อยมากนะคะ

ของเราก็เป็นคะ
แต่เป็นที่ขอบล่าง
ลองดูที่ทู้นี้คะ เป็นเยอะกว่าอีก :confused:

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=184769
noo_pizza
แท้ค่ะ manmade linning เหมือนจะเป็นเรื่องธรรมดา
DenMark
แท้คับผม :)
huahorm
Originally Posted by Anpan
เราว่าอันนี้น้อยมากนะคะ

ของเราก็เป็นคะ
แต่เป็นที่ขอบล่าง
ลองดูที่ทู้นี้คะ เป็นเยอะกว่าอีก :confused:

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=184769

ตามไปดูแล้วค่ะ เยอะกว่าจริงๆ - -"
เมจิ
โห ตาดีขนาดนะนี่

เราดูว่าแท้ก็โอเคแล้วอ่ะค่ะ งานแบบนี้ใช้ได้แล้วสำหรับLV ทุกวันนี้ อิอิ
ratkatu
[SIZE="4"]เป๋าแท้จ้า
suiteeruk
แท้ค่ะ คุณยุ้ย
ปล. สมัยนี้มาตรฐาน น้องหลุย เค้าออกแนวๆนี้เนอะ
lovely_yui
ขอบคุณทุก ๆ ท่านมาก ๆ ค่ะ :)
Nu-SaNd
เบี้ยวดูไม่ออกเลยจ๊า

ของทรายก็เบี้ยวนิดๆแบบนี้เหมือนกันคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3