makeberry ;Positive Feedback
โดย makeberry
makeberry

ขอบคุณ Siambrandname เว็บไซท์ที่เป็นเหมือนบ้าน รักที่นี่มากที่สุด

และขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาโพสนะคะ จุ๊บๆ

XOXO XOXO XOXO XOXO XOXO

craftsmanship
ได้รับนาฬิกา Hermes แล้วสวยถูกใจมาก ผู้ขายจัดส่งสินค้ารวดเร็วค่ะ
dek_aus
ไม่ต้องบอกว่าเชื่อถือได้แค่ไหน
รายนี้ชอปปิ้งทุกวัน
สุดยอดลูกค้า โอนเร็ว ซื้อจริง ยิ่งกว่ามี เอทีเอ็มอยู่หน้าบ้าน
มีล้านคะแนนก็ให้เต็มครับ
summer
คุณผึ้งเป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆเลยครับ มาอุดหนุนผมถึงสองชิ้นเลย ไม่ต่อราคาโหดด้วย คุยง่ายครับ แล้วยังแวะมาทักทายกันบ่อยๆ ในหน้ากระทู๊ด้วยครับ ขอบคุณที่ทำให้ทุกครั้งที่เจอลูกค้าแย่ๆ แต่พอเห็นคุณผึ้งมาเมนต์ในหน้ากระทู๊ก็จะคิดได้ว่า มันก็อย่างงี้ละชีวิต จะเจอลูกค้าดีๆแบบคุณผึ้งอย่างเดียวก็ไม่ได้ ต้องมีแบบอื่นๆบ้าง ห้าๆ
Fonz
คุณผึ้ง เป็นลูกค้าที่น่ารักมากกกกกกกกค่า
Nida
เป็นผู้ซื้อที่น่ารักมากค่ะ
DamierLover
คุณผึ้งน่ารักมากค่ะ ^^
DamierLover
คุณผึ้งน่ารักมากค่ะ ^^
Omega-3
ขอบพระคุณมากนะครับ คุณ ผึ้ง ที่เป็น กำลังใจ ตลอดครับ ^^
Omega-3
[SIZE="3"]สวัสดีครับ คุณ ผึ้ง โอ สบาย ดีครับ

คุณผึ้งสบายดีนะครับ

ขอบพระคุณ ที่ ช่วย เชียร์ และเป็นกำลังใจ ให้นะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ

คุณผึ้งเป็น ลูกค้าที่ ดี มาก ครับ
only_authentic
คุณผึ้งเป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ ดีใจที่ได้รู้จักคุณผึ้งนะคะ:)
jamynaka
แม่ค้าน่ารักเสมอต้นเสมอปลายค่ะ ไม่เคยผิดหวังค่ะ
Omega-3
Thank you vey much krab Khun Pueng (^0^)//
son2009
***คุณผึ้งใจดีและน่ารักมากๆค่ะ***
kaew_kv
[SIZE="3"]คุณผึ้งเป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^ ^
BeYonD
เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆๆ โอนเร็ว อัธยาศัยดีมากๆค่ะ ติดต่อซื้อขายแล้วสบายใจค่ะ
Nudi
ไม่มีคอมเมนต์เพิ่มเติมค่ะ:D
laceidea
คุณผึ้งน่ารักมากคะ ^^
ขอบคุณนะคะที่อุดหนุน
greenpark
คุณผึ้งน่ารักมากค่ะ CF ปุ๊ปโอนเงินปั๊ป อิอิอิิ
Lavish
ทางบ้านที่กรุงเทพฯแจ้งว่าคุณผึ้งแพ็คของให้อย่างดีเริ่ดดดเลยค่ะ กล่องใหญ่โตมโหฬารมากๆ ขนาดคุณบุรุษฯต้องขับปิ๊กอัพมาส่งให้เป็นพิเศษเลย
กระเป๋าก็น่ารักมากๆด้วย แถมมีของแถมน่ารักๆอีกเพียบ ซื้อของกับคุณผึ้งคุ้มสุดๆจริงๆ ติดต่อคุณผึ้งก็ง่ายด้วย ถามปุ๊บตอบปั๊บเลยค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ คุณผึ้ง
earny35
คุณผึ้งเป็นลูกค้าที่น่ารักมั่กๆค่ะ
โอนไว ทันใจ แม่ค้าสบายใจสุดๆ
แถมอุดหนุนบ่อยอีกต่างหาก
ขอบคุณมากมายค่า :)
chocolatelover
คุณผึ้งน่ารักมาก
จ่ายเงินไวมาก ช้อปเก่งมากค่ะ
แล้วคุยกันเรื่อยๆนะคะ
khundear
เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆๆคนนึงเลยค่ะ ดูเร็ว CFเร็ว โอนเร็ว!
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะคุณผึ้งงงงงง :D
annie-fashion
เป็นลูกค้าที่น่ารัก อัธยาศัยดีค่ะ ขอขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือ และความคิดเห็นด้วยนะคะ
panpanka
CF แล้วโอนเร็วจ้า
panpanka
CF แล้วโอนไวจ้า
didadi@sbn.com
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
jan00009
คุณผึ้งน่ารักมากค่ะ โอนเงินทันทีหลัง CF และเมื่อได้รับสินค้าก็แจ้งให้ทราบด้วย ขอบคุณนะค่ะ:D
sayangLena
ตกลงง่าย เข้าใจซึ่งกันและกัน โอนเงินตามที่ตกลง และเป็นมิตรค่ะ :D
titled
;)แม่ค้านิสัยดีน่ารักมากคับ
titled
คุณผึ้งนิสัยดีน่ารักมาก
Ching.ketsarin
ไม่มีคอมเมนต์เำพิ่มเติม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3