เข็มขัดชาย LV ได้มาแบบไม่ได้ตั้งใจ
โดย vivio_2519
vivio_2519
ตั้งใจจริงๆเลยจะไป ซื้อ Hermes logo H ณ Shop ที่ อิมโพเรี่ยม

เดินเข้าไปด้วยว่าพึ่งส่างเมา อิอิ พนักงานผู้ชายมองหน้าแบบว่าจะซื้ออะไรหว่า หรือพูดหยาบๆก็จะมี

ปัญญาซื้อของเขาไหมนี่ เราถามรุ่นนั้นรุ่นนี้ ไม่แนะนำอะไรเลยยิงคำตอบมาแต่ราคาอย่างเดียว

ประมาณว่าแพงนะพี่จะซื้อไหม ลอยมองหน้าหน่อยเลยบอกน้องขอบคุณมาก ออกจากร้านทันทีว่าจะ

กลับแล้ว มองไปอ้าว Shop LV อยู่ด้านหน้า เดินเข้าไปดูซักหน่อยเผื่อถูกใจ ตั้งแต่พี่ที่เปิดประตูให้

จนถึงพนักงานผู้หญิงยกมือไว้ตอนรับอย่างดี อุ้ยถูกใจในบริการมาทันที เลยบอกขอดูเข็มขัดผู้ชาย

พนักงานพาไปอุ้ยเจอเส้นถูกใจ 1เส้นลองไซ้ส์ อืมก็สวยดีตัดสินใจซื้ออันนี้ละไม่ซื้อมันละ Hermes

เพราะไม่ชอบหน้าพนักงาน หุหุ บ่นซะยาว มาดูภาพเข็มขัดผมมั้งดีกว่า

ถุงและกล่อง

เปิดตัว 1

เปิดตัว 2

คาดเอว

เข็มขัดไซส์ 85/34 เอวผม 30-32

ความหนาของเข็มขัด 1-1/4 นิ้ว *ขอบคุณพื้นที่ SBN ครับ ขอให้เวปใช้ดีๆและอยู่นานๆ*
KeRoRo
[SIZE="4"]สวยยยยยยยยยยยยย

เท่ห์ แมนมากมายยยย

ชอบบบบ มาก คับ
barumbum
เท่ห์มากมายค่ะ
DenMark
Originally Posted by KeRoRo
เท่ห์ แมนมากมายยยย

ชอบบบบ มาก คับ

เข็มขัด หรือเจ้าของอ่ะน้อท? อิอิ :D
louisvuitton
เข็มขัด เท่ จัง
nickbee
เข็มขัดสวยนะครับยินดีด้วยนะครับ

แต่ตัวแบบนี้ยังน่ารักใหญ่เลยครับ

ปล...หน้านายแบบหายไปไหนเอ่ย...อิอิ...

อยากเห็นที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
o_aholic
ทั้งสวยทั้งเท่ห์เลยค่ะ
vivio_2519
Originally Posted by nickbee
เข็มขัดสวยนะครับยินดีด้วยนะครับ

แต่ตัวแบบนี้ยังน่ารักใหญ่เลยครับ

ปล...หน้านายแบบหายไปไหนเอ่ย...อิอิ...

อยากเห็นที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

***ไม่กล้าเอาหน้ามาโชว์ละครับ เพราะแก่แล้วเดี๋ยวเด็กๆ ว่า........ หน้าไม่ให้แต่ใจรัก หุหุหุ***
xtrastrong
เข็มขัดสวยมากครับ
ใส่ไปทำงาน คงเทห์น่าดู
KeRoRo
Originally Posted by DenMark
เข็มขัด หรือเจ้าของอ่ะน้อท? อิอิ :D

[SIZE="4"]กำ เข็มขัด จิ

ไม่ได้คิดไรเรยอะ
KeRoRo
Originally Posted by vivio_2519
***ไม่กล้าเอาหน้ามาโชว์ละครับ เพราะแก่แล้วเดี๋ยวเด็กๆ ว่า........ หน้าไม่ให้แต่ใจรัก หุหุหุ***

[SIZE="4"]ม่ายกล้าถ่ายหน้า

แต่เอาเป้า ลง ซะงั้น

คิๆๆๆๆๆ

แซวเล่นนะงับ
pupui
ว้าวววว อยากได้เหมือนกันเลย

แต่เราอยากได้ลายmonogram หัวทองอะ :)
manclub
สวยดีครับ...ชอบจัง ว่าแต่ว่าเข็มขัดพวกนี้ เวลาใช้ไปบ่อยๆ หนังจะเป็นรอยยับไหมอะครับ
nickbee
Originally Posted by vivio_2519

ถ้าเกิด 2519 จริงๆๆ 31 เนี่ยเลขสวยครับ

ยังไม่แก่แน่นอนนะครับ...อิอิ...อยากเห็นใจจะขาดส่วนตัวก็ได้ๆๆๆ

อิอิ

อยากได้เข็มขัดใหม่ๆๆๆๆๆ
KeRoRo
Originally Posted by nickbee
ถ้าเกิด 2519 จริงๆๆ 31 เนี่ยเลขสวยครับ

ยังไม่แก่แน่นอนนะครับ...อิอิ...อยากเห็นใจจะขาดส่วนตัวก็ได้ๆๆๆ

อิอิ

อยากได้เข็มขัดใหม่ๆๆๆๆๆ

[SIZE="5"]

เอาคาลาไมน์ ไปใช้ไหม งับ คุงน้อง

คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักษากิริยา นิดนึงนะจ้ะ คุงน้องงงง

เด้วไก่ตื่นหมด

natty
เข็มขัดสวยดีค่ะ
เรียบหรู เข้ากับชุดที่ใส่ด้วยค่ะ :)
nickbee
Originally Posted by KeRoRo

เอาคาลาไมน์ ไปใช้ไหม งับ คุงน้อง

คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักษากิริยา นิดนึงนะจ้ะ คุงน้องงงง

เด้วไก่ตื่นหมด

อะไรอะน้องยังใส่ซื่อนะครับ...แง่ๆๆๆ

หนูโดนทำร้ายๆๆๆๆๆ
-bow-
เท่ห์สุดๆครับพี่น้อง :eek:
veetamintC
เข็มขัดเท่ห์มักม๊ากกเลยคร๊าา ชอบจังเลย
>P.A.T.H.R<
[SIZE="6"]ถูกใจ ใช่เลย
SAKURA
เส้นนี้เท่มากค่ะ
TEDDY07
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3