Everything must go!!!อยากขายจ้า
โดย snowsom
snowsom

1. Mulberry Black Alexa Regular size ขายที่ 31,900 สภาพดีค่า อุปกรณ์มีการ์ด,ถุงผ้า ไม่ค่อยได้ใช้ ราคานี้ถูกมากๆเลยค่ะ มือหนึ่งราคาไปไกลแล้วนะคะ

2. Gucci Princy Hobo 8,900 บาทค่ะ สภาพดีมีมุมถลอกนิดหน่อย ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีอุปกรณ์ แต่เดี๋ยวใส่ถุงผ้านอื่นไปให้นะคะ

3. Mulberry Mable White and Black 18,900 บาท สภาพดีค่ะ อุปกรณ์มีการ์ด,ถุงผ้า ไม่หนัก สามารถใช้เป็นeveryday bagในราคาย่อมเยาว์ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3