Re: TM: ♥ราคา shock price ห้ามพลาดค่า! NEW Birkin30 Togo Kelly28 Etoupe, Birkin25 สีดำEpsom / Lindy30 Etain / Birkin30 Orange,Red/ Kelly28ดำเย็บนอก/ Bolide27 Ostrich Pink /Jypsiere28 165000/ New Chanel Rita pink 99900 !!!
โดย viviansa
viviansa

+++ ราคา
[SIZE=7]shock price
กันไปเลยค่ะ+++

ราคาต่อรองได้จ้า แต่ถ้าเน็ตแล้วคือไม่ลดแล้วนะคะ^^ -
สินค้าทุกชิ้นของแท้ 100% นะคะ
เอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่า

แม่ค้าสะดวกโทรมากกว่านะคะไม่สะดวกตอบPM
Pโทรสอบถามได้ที่
[SIZE=7]085-9205323
สาค่ะ^^
มีบัญชี
[SIZE=7]SCB[SIZE=7]กับ KBANK
[SIZE=7]สะดวกนัดรับและส่งสินค้า EMS ให้ฟรีค่ะ

*** อ่านกันสักนิดเพื่อความสบายใจ***
*** กติกามารยาทซื้อขายจ้า ***
*** CF แล้ว
CCได้นะคะแต่ขอแจ้งเร็วนิดนึงค่ะ ไม่เอาข้ามวันนะคะ เสียโอกาสท่านอื่นค่ะ ***
!!!!
ประเภทCFเพื่อตัดหน้าคนอื่นไม่เอานะคร้าาา !!!!
*** CF นัดรับรบกวนมัดจำ 1000 ค่ะ
***ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อน ไม่รับจองสินค้าปากปล่าวค่ะ..
*** ไม่นัดเจอเพื่อลองถือสินค้าเล่นๆนะคะ เห็นใจกันนิดนึงค่ะ เสียเวลามากมาย ตัดสินใจให้ดีก่อนนัดรับดีกว่านะคะ ต่อรองได้ค่ะ แต่ต่อรองแบบมีสติหน่อยนะคะ ประเภทต่อทีเป็นหมื่นๆ ไม่ไหวนะคะ และไม่ขอตอบ sms ที่ต่อทีหมื่นสองหมื่นนะคะ
***สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ตรวจสอบพบว่า " ปลอม " ยินดีคืนเงินเลยค่่ะ

ต้องขออภัยหาก..วางป้ายไม่ครบทุกรูปนะคะ
..............................................................................

[SIZE=7]เริ่ดอลังการมากค่ะวันนี้ ^^
[SIZE=7]ราคาพิเศษ![SIZE=7]![SIZE=7]
* มีลูกอ่อนนะคะ * ไม่สามารถเอากระเป๋าไปให้ด้วยตัวเองได้
แต่มีบริการ
messenger ส่งให้ค่ะต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะคะ
ถ้าโทรมาไม่ได้รับ จะรีบโทรกลับค่าาา
sms /whatsapp มาสอบถามได้นะคะ

** ปล.ใบไหนที่ไม่ได้ลงรายละเอียดในรูปคือขายไปแล้วนะคะ ^^

กำลังมาค่ะ
Birkin30 Togo สี Etoupe PHW
**** Kelly28 Togo สี Etoupe PHW
**** Everlyne Epsom สี Rose Tyrine สอบถามก่อนได้จ้าาา

[SIZE=7]NEW Hermes Birkin 25 Epsom
[SIZE=7]PHW [SIZE=7]Stamp N
ของใหม่ตัวโชว์จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงเป๊ะ ไม่มีริ้วรอยใดๆนะคะ ป้ายห้อยยังอยู่
[SIZE=7]กลิ่นหนังหอมมากๆ สีดำหนังแอฟซั่มหายากมากๆนะคะ
ย้ำอีกครั้งนะคะ ว่าเป็นของใหม่ค่ะ ^^
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกันฝน ชุดกุญแจ การ์ด ป้ายห้อย หมอนดันทรง
[SIZE=7]ขาย 385000

[SIZE=7]

[SIZE=7]NEW Hermes Lindy 30 Etain
[SIZE=7]PHW [SIZE=7]Stamp P
สีเทาสวยค่ะ ไม่ค่อยได้มา ใช้งานง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะ น้องลินดี้หายากแล้วค่า
อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงกันฝน การ์ด หมอนดันทรง ก๊อบปี้ใบเสร็จ
[SIZE=7]ขายแล้วค่ะ

[SIZE=7]NEW Hermes Jypsiere 28 Orange PHW Stamp P
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด หมอนดันทรง
[SIZE=7]ขาย 215000
[SIZE=7]

[SIZE=7]NEW Hermes Jypsiere 28 Tosca PHW Stamp P
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด หมอนดันทรง ใบเสร็จตัวจริง
[SIZE=7]ขาย 215000

แบบเดียวกับคุณอั้มใช้ค่ะ

[SIZE=7]Used Like New Birkin 30
[SIZE=7]Clemence Orange PHW Stamp O
[SIZE=7]ใช้เองค่ะใบนี้สีส้มแปร๋นๆ สดใส
ไม่มีตำหนินะคะ สติ๊กเกอร์ยังอยู่ครบ มุมไม่ดำไม่ถลอกใดๆ
ภายนอกภายในสะอาด รูปที่ถ่ายไม่ได้ดันทรงใดๆ ถ่ายแสงธรรมชาติล้วนๆ
อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงกันฝน กุญแจแม่ลูก การ์ด
[SIZE=7]

[SIZE=7]Birkin 30 [SIZE=7]Rouge Garrance[SIZE=7] Epsom PHW Stamp K
[SIZE=7]สภาพดีมากๆๆๆค่ะ ทรงเป๊ะเว่อร์ สีแดงสวยมากกก
ไม่ถลอก ไม่ดำ [SIZE=7]ไม่มีตำหนิใดๆ สวยมากๆค่ะ
อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงกันฝน ชุดกุญแจ

[SIZE=7]
Hermes Kelly28 Vache Liegee
[SIZE=7]Stamp K เย็บนอก
หนังตระกูลเดียวกับ Togo ค่ะ แต่เม็ดหนังจะละเอียดกว่า
และก็แข็งแรงทนทานกว่าเยอะเลยค่ะ
หายากแล้วนะคะหนังลีแอช กระเป๋าทรงสวยมากๆ มีรอยการใช้งานเล็กน้อย มุมไม่ถลอกนะคะ บัคด้านในมีรอยขนแมว ด้านนอกสติ๊กเกอร์ยังอยู่ค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย กุญแจแม่ลูก
[SIZE=7]ขาย 265000

ขอขอบคุณนางแบบค่ะ^^

[SIZE=7]Very Like New Hermes Jypsiere 28 Graphite PHW Stamp N
กระเป๋าเหมือนใหม่มากๆ 99% สีเทากราไฟท์ใช้งานง่าย สีจริงสวยค่ะ
เหมาะสำหรับใช้ไปเที่ยวต่างประเทศช่วงนี้เลยค่ะ

อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย การ์ด
[SIZE=7]ขาย 165000

[SIZE=7]

[SIZE=7]Used Like New Hermes Bolide 27 Ostrich
Stamp I หนังนกสีชมพูฟูเซียมาแล้วจ้า สีชมพูสวยๆ ไซส์นี้หายากนะคะ
น่ารักเว่อร์ หนึ่งเดียวใน SBN รีบคว้าเลยค่า หาไม่ได้แล้วนะคะหนังนกสีนี้
สภาพใหม่กริ๊บ ไม่มีตำหนิใดๆนะคะ ไม่เปื้อนไม่ดำ
กระเป๋าใช้งานง่าย น่ารักมากๆ
อุปกรณ์มี
ถุงผ้า ถุงใส่สาย ถุงกันฝน สายสะพาย การ์ด
[SIZE=7]ขาย [SIZE=7]385000 [SIZE=7]

[SIZE=7]รูปตอนสะพายเครดิตจาก gogle ค่ะ น่ารักมากๆ

แบบเดียวกับที่คุณหนิงสะพายนะคะ ใช้งานง่าย น่ารัก

[SIZE=7]Used Like New Hermes Bolide 27
Blue Jeans Epsom Stamp N
มาแล้วจ้าสีฟ้าหนังแอฟซั่มสวยๆ ไซส์นี้หายากนะคะ น่ารักเว่อร์
สภาพดีมาก เหมือนใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ไม่เปื้อนไม่ดำ
กระเป๋าใช้งานง่าย น่ารักมากๆ รีบคว้าเลยนะคะ มาไวไปไวจ้า
อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ ถุงผ้า ถุงใส่สาย สายสะพาย
[SIZE=7]ขาย 175000 [SIZE=7]

[SIZE=7]NEW Chanel Rita Medium
apicot
สีสวยหวานน่ารักมากๆ หายากมาก ชาแนลปรับราคาขึ้นแล้วนะคะ
อุปกรณ์มี กล่องสีขาว ถุงกระดาษสีขาว ถุงผ้า การ์ด ริบบิ้น ดอกคามิเลีย
[SIZE=7]ขาย 103500 [SIZE=7]พร้อมโอน [SIZE=7]99900 NET งดต่อ!!

[SIZE=7]NEW Chanel Flat Shoes
สีดำ ไซส์ 37.5 ทั้ง2คู่นะคะ
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย มีcoppyใบเสร็จ
[SIZE=7]ราคาพิเศษ 17500 !!![SIZE=7]คู่สุดท้ายค่ะ

[SIZE=7]Lady Dior สีชมพูช๊อคกิ้งพิ้งค์ 10" หนังแกะอะไหล่เงิน
กระเป๋าปี 2011 สภาพเป๊ะ สีสวยมากๆค่ะ สีหายาก
มีตำหนิ1จุดตรงมุมกระเป๋า ตามรูปค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย ใบเสร็จ

[SIZE=7]ราคาพิเศษ 78000 !!!

[SIZE=7]สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง WhatsApp/Tel.ค่า
[SIZE=7]**ปล.ต่อโหดๆเชิญทู้อื่นค่าาาา**
************************[SIZE=7]
สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดกันได้นะคะ ^^
แม่ค้าใจดี ไม่กัดคร่าาา :P
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาเยี่ยมชมนะคะ ^___^
[SIZE=7]THANK & LOVE
[SIZE=7]SBN [SIZE=7]ที่สุดด[SIZE=7]ดค่า
...♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3