ช้าหมด >> อดค่ะ >> สินค้าราคา Sale >> ราคาโล๊ะตู้ถูกมากๆค่ะ!!!! <3 สินค้าหลากหลาย <3 กางเกงสกิินนี่ Topshop / เอวสูง ASAVA / กระเป๋า Kloset / Jaspal / Victeerut / ZARA / Uniqlo / Disaya / cc-oo / มากมายจ้า
โดย bunnie_bear
bunnie_bear
/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

- ทุกชิ้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียน ค่ะ (Emsเพิ่ม 50 จ้า)
- สนใจ สอบถาม และ Cf ได้คะ
-
ไม่ใช่แม่ค้าเกร็งกำไรค่ะ อยากขาย อยากโล๊ะตู้ค่า
- ชอบชิ้นไหน สนใจได้ชิ้นไหน
คุยกันได้จร้าา
- ซื้อเยอะ ต่อรองกันได้ค่ะ
-
รับแลกด้วยนะคะ ถ้าสนใจลองเสนอของที่จะแลกมาได้คะ

- สอบถามเข้ามาได้คะ บางตัวอาจขายไปแล้วแต่ไม่ได้เข้ามาลบนะคะ
เพราะไม่ได้เข้ามาบ่อยคะ

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

1. uniqlo scott leggin ของใหม่ ขายถูกๆไปเลยคะ >>890 >> 750 >> 550 B. (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มมว้าก!!!!++)
เอว 22-33" สะโพก 37" ยาว 34"

Jaspal scott pants โทนขาว-ดำ คลาสสิคคะ ขาย >>950 >> 720 B.!!!!!!!
ขาเดฟ detail ซิปที่ปลายขากางเกงคะ
เอว 29-30"

bikini Accessorize ลายเก๋คะ เปรี้ยวมว้าก! detail มีปักเลื่อมทองเล็กน้อยที่ท่อนบนคะ เพิ่มความววิบวับๆน่ารักเกร๋ๆ
ซื้อมาแยกคะ ยังไม่ได้ใช้ ใหม่ห้อยป้าย บิกินีเยอะมาก ขอขายต่อราคาถูกเป็นคู่เลยนะค่ะ >> 1,000 B.!!!!! (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มมว้ากคะ ถ้าซื้อแยก แค่ท่อนบนก้ 995 บาทแล้วค่ะ ที่นี่ได้เป็นเซตเอาไปเลยคะทั้งบนทั้งล่าง!!!!)
ของใหม่ห้อยป้ายคะ มีโครงค่ะ ใส่เป็นชุดชั้นใน Mix match กับเสื้อผ้า ใส่โชว์กันได้เลยคะ
เหมาะกับสาวcup A-B ค่ะ
ท่อนบน Size 6 UK
ท่อนล่าง Size 8 UK

กระโปรง ร้าน Again @Siam
ของใหม่ค่ะ ทรงน่ารักมากคะ ซื้อมาแพงคะ
2000+ ขายถูกๆไปเลยค่า
>> SOLD B.!!!!!! (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มมว้าก!!!!++)
เอว 30" สะโพก 38" ยาว 14"

เชิ๊ต Defry01 ใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ ขาย >> SOLD B.!!!!!!
สภาพใหม่คะ ยังไม่เคยได้ใส่เก็บไว้อย่างเดียว
เปนเชิ๊ตแบบ oversize ค่ะ
freesize อก 42" ยาว 29"

เสื้อ victeerut ของใหม่คะ ขาย >> 1,850 B.!!!!!!!
ช่วงด้านบนเป็น see though ใส่ง่ายๆใส่ได้เรื่อยๆคะ match ชุดง่าย คุ้ม!!!

กางเกง Kinky สีน้ำเงิน,(ซื้อ1000+) ขายไปเลยค่า >> 380 B.!!!!!! (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มมว้าก!!!!++)
detail มีโลโก้ kinky ที่กระเป๋าหลังขวา ทรงสวย ของใหม่เลยคะ
size ประมาณ M,L เอว 31" สะโพก 36"ยาว 28"

Topshop Skinny Jeans Grey Spray On Jamie Jeans
ทรงสวยมากๆ ใส่ขึ้นมาแล้วเพรียว ใส่แล้วขาไม่ใหญ่ ขายถูกๆ sale สุดๆเลยคะ >>3,290>> 2,200 B.!!!! (ชอบต่อรองกันได้คะ)
ยีนส์ฟอกพอดีตัวสีเทา สวยงามคะ
เอว (ต่ำ แต่ไม่ตำ่มาก กำลังดีคะ) 30-31" (ยืดได้อีกนิดหน่อย)
สะโพก 35" (ยืดได้อีกนิดหน่อย) ยาว 36.5"

Topshop skinny jeans ใหม่คะ ทรงสวยมากๆ ใส่ขึ้นมาแล้วเพรียวคะ ขายถูกคะ sale สุดๆ >> 2,200 B. !!!! (ชอบต่อรองกันได้คะ)
รุ่นเดียวและสีเดียวกับ Sienna Miller (รูปด้านล่าง) และ Celebเมืองไทยหลายๆคนใส่กันค่ะ ทรงสวยคะ
เอวสูง(ไม่สูงเว่อ) 29-33" สะโพก 34" ยาว 37"

กางเกง ITEMS ทรง safari ใส่ขึ้นมาทรงสวยค่ะ ขายถูกมากก >> 280 B. !!!!!!!
สภาพใหม่ๆเลยค่ะ เก็บไว้อย่างเดียว ขายเพราะอ้วนขึ้นคะ ใส่ไม่ได้แล้ว ใส่แล้วน่ารักคะ คอนเฟิม!!!!!
ผ้าดี ตัดเย็บดีมากคะ ใส่แล้วพับขาขึ้นมาน่ารักคะ

MINI Canvas tote bag (Let it fall collection) SOLDB.!!!!
ของใหม่ห้อยป้ายคะ

Lyn clutch หนังแท้ค่ะ ไม่ใช่pvc คะ นิ่มมาก ใหม่มากๆ
ใช้ไป 1 ครั้งเท่านั้นคะ สภาพเหมือนใหม่มากๆรับรองคุ้มเลยคะ >>1,150 >> 850>> 650 B.!!!!!

กระเป๋าสตางค์ CC-OO หนังแท้ ลายหนังแตก สีขาว ของใหม่เลยคะ ขายถูกๆเลยจ้า >> 580 B.!!!!!! (คุ้มมวากๆ++)

เชิ๊ต XOXO สก็อตโทนชมพู-เหลือง-น้ำตาล >> 300 B.!!!!!!!! (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มค่ะ)
ใส่เป็นเชิ๊ตเดี่ยวๆ หรือใส่เปนเสื้อคลุมก้เก๋คะ
อก 37" เอว 33" ยาว 23"

กระโปรงสีดำ ITEMS ผ้าดี ตัดเย็บดี ทรงสวยน่ารักมากๆ ขาย >> 550 B. !!!!!
ใส่ง่ายค่ะ match ได้กับ top ทุกสิ่งทุกสีคะ ควรมีติดตู้ไว้
เอว 29" (ยืดได้เล็กน้อย) สะโพก 34-41" ยาว 12.6"

เสื้อเกาะอกของใหม่ ITEMS ลายผู้หญิงหันหลัง ลายเก๋ค่ะ >> 450 B.!!!!
อก 31-38" สะโพก 33-42"

เสื้อสีขาวคล้องคอของใหม่ ITEMS เปรี้ยว เท่กัยเลยคะ >> SOLD !!!!!
ใส่กับกางเกงยีนส์ขายาวเอวสูงน่ารักค่ะ ดูบอยๆ
อก 30-35" สะโพก 30-38" ยาว 17" (สาวsize s-m)

เสื้อ bossisini ลายปัก make up ด้วยดิ้นสีเขียววาวๆ ขาย >> 250 B.!!!!!!
น่ารักดีคะ ใส่กับกางเกงเอวสูง
อก 38-42" เอว 36-38" ยาว 23" ไหล่ 16"

NEW!!! เสื้อสายเดี่ยวลายสก็อต สีสดใส น่ารักมากคะ ขาย >> 390 B. (ใครใส่ได้รับรองว่าคุ้มมว้าก!!!!++)
อก 30-36" เอว(ช่วงจัมพ์ล่างอก) 31-38" ยาว 24.5"

เสื้อยีนส์ uniqlo ใส่เป็นเสื้อหรือใส่คลุมก้เก๋ค่ะ ขาย >> 550 B.
อก 37" เอว 36" ยาว 24"

เชิ๊ต ZARA military ใส่คลุมหรือใส่เดี่ยวๆก้เท่ๆเลยคะ ขาย >> SOLD B.
อก 37" ยาว 26.5" ไหล่ 16" ยาว 26.5"

เสื้อแขนขาว สีเขียวลาย Bulldog (ลายสกรีนสวยค่ะ) แบรนด์ Miss sixty >> 850 B.!!!!!
อก 32-41" เอว 30-38" ไหล่ 15.5"

asava kaki high waist >> 3,200 B.
เอว 26" สะโพก 39" ยาว 13.6"

กระโปรง Disaya ปักลายธนู ขาย >> 3,200 B.
เอว 26" สะโพก 34" ยาว 15.6"

NEW!!! เชิ๊ต Disaya size 6 UK ของใหม่ค่ะ ราคาเต็ม 8,250 B. ขาย>> 4,200 B. (สนใจต่อรองได้ค่ะ)
อก 35" เอว 36" ไหล่ 14.5"

ร่มพับน่ารักๆ เหมาะแกการพกพา
Bow & Polkadot ' Umbrella
Color : Gentle white & Baby pink
Sale!!!! 370.-/piece (ขาว Sold / เหลือ ชมพู ค่ะ)

[INDENT]

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3