earthty ;Positive Feedback
โดย earthty
earthty
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว SBN ทุกท่านครับ
ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาดูในส่วนของ Positive Feedback ของผมครับ
จุดประสงค์ของ Positive Feedback ของผม ไม่ใช่เพื่อการค้าแต่เป็นการแสดงความพึงพอใจสำหรับพี่ๆน้องๆ ชาว SBN ที่ให้การสนับสนุนทางร้านของผมครับ

ความตั้งใจของผม ยึดหลัก "ค้าขายสุจริต ความพึงพอใจในราคาทั้งสองฝ่าย ดูแลหลังการขาย"
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับ Positive Feedback นะครับ
เอิร์ธ :razz:
Faminous
บริการดีมากค่ะ ประทับใจมากด้วย ของแท้แน่นอนด้วยค่ะ
Emma Rich
พี่เอิร์ธมนุษย์สัมพันธ์ดี น่ารัก ขายของตรงไปตรงมา ในฐานะสมาชิกในSBN ขอชื่นชมคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3