รบกวนช่วยตรวจสอบรองเท้า FitFlop คู่นี็นิดนึงค่ะ
โดย BabyPanpan
BabyPanpan
เราเพิ่งซื้อมาจากในนี้ค่ะ เพิ่งได้รับวันนี้แล้วไม่ค่อยแน่ใจ เลยอยากได้ความสบายใจซักนิดนึงอ่ะค่ะ

ต้องขออภัยด้วยนะคะถ้ารูปไม่ชัดเจน เนื่องจากถ่ายจากมือถืออ่ะค่ะ

Pirates
โดยส่วนตัวดูว่าแท้ครับ

ยังไงรอกูรูท่านอื่นอีกทีนะครับ ^^
Chanis
โดยส่วนตัว ดูว่าแท้เหมือนกันค่ะ:D
แต่ถ้าจะให้ชัวร์ รอท่านอื่นมา คอนเฟิร์มอีกทีแล้วกันนะคะ ^^
aomeng
เราว่าแท้นะคะ........:p
milano_brand
แท้ครับ...
BabyPanpan
ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความกระจ่างและความมั่นใจค่ะ สบายใจขึ้นมากเลยค่ะ ขอบคุณอีกทีนะคะ
libellula
Fitflop คู่นี้แท้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3