Balen city สีจุมออน ของใหม่ LV Reporter ลุยๆ Paul smith cross body like new ค่า ใช้เองขายเอง
โดย kwangtung
kwangtung

เจ้าประจำ มาแล้วค่ะ
ฝากลิงค์เพชรด้วยนะคะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176281
แม่ค้าอยู่แถวบางกรวยนะคะ นัดรับนัดดูของได้แถวปิ่นเกล้า
หรือตามตกลงค่ะ ตจว. EMS ฟรีค่า

ใบแรก Balen city ปี 2011 NEW ^^
สีชมพูสด (จุมออนแปลว่าชมพูเจ้า55) ราคา
คุณโอ๋ มัดจำแล้วค่า ^^
การ์ด กระจก ถุงผ้า ครบค่ะ
ไม่มีตำหนิ ของใหม่ค่ะ
085 - 163 4949 ติดต่อ คุณเบียร์ พี่สาวเราเองค่ะ
รูปที่ 3-4 สีจะเหมือนที่สุดนะคะ

sbo sbobet

ใบที่ 2 PAUL SMITH Cross body used like NEW ^^
16,500 THB
การ์ด ถุงผ้า ถุงหิ้วจากชอป ครบค่ะ
ไม่มีตำหนิค่ะ ใช้แป้ปเดียว นางก็เบื่อ
สายปรับได้ค่ะ
085 - 163 4949 ติดต่อ คุณเบียร์
พี่สาวเราเองค่ะ

sbo sbobet
    sbo sbobet
ลองสะพายให้ดูนะคะ จะอยู่ประมาณสะโพก
ขนาดเท่าa4 พอดี ใส่ของได้เยอะค่ะ

sbo sbobet

ใบที่ 3 Prada shopping bag used สภาพ 90% ^^
14,000 THB
สี ANTRACITE (เทาเข้ม) ขนาด PM เล็กกว่า nvf mm นิดหน่อยค่ะ
การ์ด ถุงผ้า ครบค่ะ
ไม่มีตำหนิค่ะรุนแรงค่ะ อะไหล่ยังทองเงา ตัวผ้าไม่มีขาด
085 - 163 4949 ติดต่อ คุณเบียร์
พี่สาวเราเองค่ะ
 sbo sbobet
นางแบบประจำบ้าน

sbo sbobet
    sbo sbobet

ใบที่ 4 Prada Backpack used สภาพ 60% ^^
2,500 THB
สีเทา
การ์ด ถุงผ้า ครบค่ะ
ตำหนิ คือเอาไปซักแห้งแล้วร้านทำหนังเสียเลยเปลี่ยนหนังใหม่มาให้
มีรอยเย็บตรงที่เปลี่ยนหนังออก
ใครไม่ซีเรียสมารับไปเลยค่ะ อุปกรณ์ครบๆตามรูป
สีสวยไม่มีก้อปปี้แน่นอน ไม่มีกลิ่นหรือตำหนิที่กระเป๋า เก็บอย่างดี ของใช้เองค่ะ
089 -433 0451 ติดต่อ กวางตุ้ง
    sbo sbobet
    sbo sbobet
     sbo sbobet
ใบที่ 4 LV Reporter used สภาพ 60% ^^
5,500 THB ถูกกว่าเป๋าตังอ่ะ !!
ตำหนิ คือ หนังตรงหมุดเริ่มเปื่อย คาวไฮน์สีเข้ม นอกนั้นไม่มีปัญหาค่ะ
ใครไม่ซีเรียสมารับไปเลยค่ะ โมโนแกรมยังสวยอยู่ ของใช้เองค่ะ
089 -433 0451 ติดต่อ กวางตุ้ง

sbo sbobet
     sbo sbobet
เป็น unisex นะคะ casual ลุยๆค่ะ
  sbo sbobet

credit ภาพ สินค้าบางส่วนที่ขายไปค่ะ

sbo sbobet

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3