New Paul Smith Swirl Flat Pouch
โดย yayee_bkk
yayee_bkk
วันนี้เดินไปเดินมาที่ Paragon กะจะหากระเป๋าเล็กๆ ไว้ใส่ Blackberry Playbook ไปๆ มาๆ ดันได้กระเป๋า Paul Smith Swirl Flat Pouch มาแทน ด้วยสีของลาย Swirl ปี 2011 สวยดี ช้อบบบชอบ

กระเป๋าขนาดพอใส่มือถือและเงินนะค่ะ ไม่ใหญ่มาก แต่มีหูจับไว้คล้องมือได้

yayee_bkk
ด้านในกระเป๋าจะเป็นผ้าลาย Swirl เช่นกัน

กระเป๋าจะอยู่ Size 7" นะค่ะ สายห้อยสามารถปรับระดับได้ ส่วนลายก้อยังคงเป็น Concept ของ Paul Smith Swirl นะค่ะว่าทุกใบ ลายไม่เหมือนกันค่ะ

gargoy153
น่ารักมากเลยค่ะ ^^
earthx
ดูเล็กน่ารักมากๆเลยครับ ^^
arkindo
คลาสสิคแบบเก๋ๆ น่าร๊ากกกก
empire007
สวยดีครับ ^ ^
Oh_Gussy
อยากได้ซองบีบี อิอิ ไม่ทราบซองบีบี เท่าไหร่เหรอคะ
yayee_bkk
Originally Posted by Oh_Gussy
อยากได้ซองบีบี อิอิ ไม่ทราบซองบีบี เท่าไหร่เหรอคะ

อันนี้ซื้อที่ Paragon สี่พันต้นๆ น่ะ จำราคาเต็มบ่ได้แล้ว แต่เห็นยังมีของอยู่นะ
Tom & Jerry
สวยเป็นเซ็ตเลยนะคร้า

:)
yayee_bkk
Originally Posted by Tom & Jerry
สวยเป็นเซ็ตเลยนะคร้า

:)

ยังมีเข็มขัด ผ้าพันคอ รองเท้า ลาย Swirl อีกนะค่ะ ใส่แล้ว Swirl ทั้งตัว อิอิอิ
kwangtung
โอ้วๆๆ เฝ้ารอรีวิวจากพี่ยาหยีมานานแล้ว ในที่สุดมาปรากฎตัวแล้ว
จำได้เคยเห็นพี่ยาหยีรีวิว ps ที่สั่งซื้อตอนวันหยุดยาวป่ะคะ กับไป singapore มา ครบเซ็ทเลย สวยๆๆๆๆๆๆ มว้ากก
รุ่นใหม่ของ PS เป็น Vintage เนอะ กวางไปลูบๆคลำๆ ได้ใบเล็กใส่เหรียญมาเอง >.<
Tasanee
รอดู เข็มขัด ผ้าพันคอ รองเท้า อยู่นะคะ ชอบ ps มากๆค่ะ
yayee_bkk
Originally Posted by kwangtung
โอ้วๆๆ เฝ้ารอรีวิวจากพี่ยาหยีมานานแล้ว ในที่สุดมาปรากฎตัวแล้ว
จำได้เคยเห็นพี่ยาหยีรีวิว ps ที่สั่งซื้อตอนวันหยุดยาวป่ะคะ กับไป singapore มา ครบเซ็ทเลย สวยๆๆๆๆๆๆ มว้ากก
รุ่นใหม่ของ PS เป็น Vintage เนอะ กวางไปลูบๆคลำๆ ได้ใบเล็กใส่เหรียญมาเอง >.<

ใช่แล้วจ๊ะ

theusshop
มาเป็นเซ็ตเลย น่ารักๆ ^__^
kim-juu
น่ารักมากมายค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
kwangtung
กรี้ดๆๆๆๆ เจ้มาเต็ม !!!!!

Originally Posted by yayee_bkk
ใช่แล้วจ๊ะ

Nabhattrada
สุดยอดไปเลยค่ะ สวยมาก จะถือป่าวๆๆก้อยังเก๋
WEENA
น่ารักน่าใช้ค่า
pocahontas
สวยแจ่มมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
yayee_bkk

On the beach
PO
เริ่ดมากกกก
น่่ารัก Practical มาก
ชอบรูปเวลาพาน้องไปเที่ยวจัง ดูแล้วสดชื่นกับบรรยากาศตาม ^^
yayee_bkk
@Venetian

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3