**** กูรู Paul Smith เรียนเชิญทางนี้หน่อยค่ะ ****
โดย =sincere=
=sincere=

พอดีมีเพื่อนฝากกระเป๋ามาให้ดูว่า แท้/ปลอม อย่างไร สำหรับ PAUL SMITH ใบนี้
แล้วเราก็ไม่มีประสบการณ์เกี่ยวกับแบรนด์นี้ด้วยซิ
จึงอยากรบกวนเพื่อนๆที่มีความชำนาญ และเชี่ยวชาญในการพิจารณากระเป๋าแบรนด์นี้
ให้มาช่วยฟันธงให้หน่อยค่ะ ลองดูตามรูปที่เก็บมาแล้วกันนะคะ
(ถ้าต้องการมุมไหนเพิ่ม บอกได้เลยนะ)

:D:D [SIZE=7]ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้ค่ะ
kittiwattana_p
(ขอภาพป้ายแทก ใต้หัวซิบ และทุกอย่างที่บ่งบอก อะไรว่าคือพอลสมิทชัดชัด ซูมรูปซิบและ อะไหล่อื่นๆชัดชัดนะคะ
=sincere=
ไม่มีตรงไหนที่บ่งบอกเลยค่ะ นอกจากตัวหนังสือสีดำด้านนอกหน้ากระเป๋า
รบกวนให้ช่วยดูอีกรอบนะคะ

nemo5599
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
kittiwattana_p
ไม่อาจจะฟันธงได้ แต่ดูด้วยงานที่เยบ ฝีเย็บแล้วมองไปในด้านดีคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3