ลด ราคาลงอีก สวยและดี เชิญทางนี้ค่า +++++++++ HERMES KELLY 32 ----------- LADY DIOR -----CHANEL timeless clutch lamb-----MARC JACOBS----CHLOE----GUCCI------TOM FORD sunglasses ++++++
โดย MissPat
MissPat
กติกา
-- สนใจสอบถามเพิ่มเติมมาทาง pm หรือ email มาที่ misspat589@gmail.com ได้เลยค่ะ

- ไม่สะดวกทางโทรศัพท์ หรือ นัดดูของ หากมีคำถาม หรืออยากได้รูปเพิ่ม หรือต้องการ CF ติดต่อได้ทาง pm หรือ email เท่านั้น จะรีบตอบกลับหรือถ่ายรูปให้อย่างละเอียดที่สุดค่ะ
- CF แล้ว ขอความกรุณาอย่า CC นะคะ
- หลังจากลูกค้าชำระแล้ว จะรีบส่งสินค้าให้ทาง EMS หากราคาสินค้าเท่ากับหรือเกิน 1,000 บาท หากต่ำกว่า 1,000 บาทขออนุญาตส่งลงทะเบียนค่ะ
- ซื้อแล้ว ถือเป็น final sale ไม่รับคืนทุกกรณี
- -ขออนุญาตให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ

Hermes Kelly 32 หนัง TOGO สีดำ แสตมป์ F สภาพดีมาก ฮาร์ดแวร์มีรอยเล็กน้อย ถ่ายซูมให้เห็นชัดๆ หนังแ็ข็ง มุมไม่มีรอย หนังยังหอม อุปกรณ์ครบมีกล่อง ถุงผ้า สายสะพาย อยากได้รูปเพิ่มบอกได้ค่ะ -
SOLD KA :smile:

MissPat
NEW Lady Dior medium patent สีฟ้าอมเทา Bleu acier ของใหม่100% ออกจากร้านยังไงก็อยู่อย่างนั้นค่ะ สีนี้สวยมากๆ อุปกรณ์มีสายสะพาย ถุงผ้า การ์ดครบค่ะ -SOLD KA :smile:

MissPat
Chanel Timeless Clutch lamb skin สีดำ หนังแกะ ของใหม่ สภาพ 100% ไม่ีเคยใช้เก็บอย่างเดียว ใบนี้เป็นหนังแกะหายากมากนะคะ อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด ริบบิ้น ดอกคามิเลียร์ครบค่ะ อยากได้รูปเพิ่มบอกได้ค่ะ ใบนี้เลขขึ้นต้น 129XXXXX ค่ะ- 38,500 บาท

ขอยืมรูปจากในเว็บนะคะ

MissPat
Chloe Edith สี เขียว สภาพดีมาก หนังยังหอม รุ่นนี้ยิ่งใช้หนังยิ่งสวยค่ะ แบบ classic ใช้งานได้เรื่อยๆ หูจับสีเปลี่ยนนิดเดียวแต่ไม่ชัด ใส่ของได้เยอะมาก ใบนี้มีถุงผ้าและการ์ดให้ค่ะ ขนาด 16.5นิ้วx10นิ้วx5นิ้ว - ขาย 14,000 บาทเท่านั้นค่ะ

MissPat
Chloe รุ่น Horse collection สีครีม สภาพ ดีมาก รุ่นนี้พิเศษมีตัวม้าและเกือกม้าห้อยอยู่ น่ารักมากๆ ถือหรือสะพายก็ได้ มีรอยสีน้ำตาลจางๆ 1 จุดตามรูปแต่ไม่ชัดค่ะ ขนาด 16นิ้วx7นิ้วx7นิ้ว ใบนี้มีถุงผ้าและแคร์บุคให้ค่ะ -ขายแค่ 12,000 บาทเท่านั้นค่ะ

มีรอยสีน้ำตาลจางๆ ตามรูปแต่ไม่ชัด

มีรอยสีน้ำตาลจางๆ ด้านหลังแต่ไม่ชัด

MissPat
Marc Jacobs รุ่น Box bag หนังลูกวัว สี metallic silver สภาพดี hardware สีทองไม่ ลอกไม่จาง มีรอยถลอกตามมุมนิดเดียวตามรูปและตรงหูจับ แต่ตอนถือมองไม่เห็นค่ะ ซื้อจาก Club21 แพงมาก (หกหมื่นกว่าบาท!!!) เพราะเป็นหนังลูกวัว ใช้งานง่าย จุของได้เยอะขนาด 12 นิ้ว x 9นิ้ว x 4นิ้ว ใบนี้มีถุงผ้าและการ์ดให้ค่ะ - ขาย 9,000บาทเท่านั้นค่ะ!!

มุมมีรอยถลอกนิดหน่อย

MissPat
แว่นตากันแดด TOM FORD รุ่น whitney สี น้ำตาล ใส่สบาย น้ำหนักเบา เข้ากะทุกรูปหน้า คาดผมก็ได้ รุ่นนี้กระจกเลนส์พลาสติกถอดเข้าออกได้ สภาพตามการใช้งาน มีรอยข่วนตรงกระจก ซื้อที่ On Pedder เกษรสองหมื่นกว่า ราคาของใหม่ตอนนี้ก็ประมาณ 12,000 แต่ของไม่มีแล้วนะคะ หายากมากค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่นผ้า การ์ด ผ้าเช็ดครบค่ะ -ขาย 2,000 บาท ลดราคาอีกเป็น 1,500 บาทถูกสุด!!!!

MissPat
Dolce & Gabbana Mare ผ้าขนหนูสีขาว ลายนูนตรา D&G สภาพ ดีมากๆ เก็บอย่างเดียว รุ่นนี้สำหรับถือไปเที่ยว ไปทะเล สบายๆ นำ้หนักเบามาก ด้านนอกด้านในสะอาด ขนาด 13นิ้วx8นิ้วx3.5นิ้ว ใบนี้ตอนซื้อมาพร้อมถุงพลาสติกของD&G ให้ค่ะ -ขาย 3,000 บาท ลดเหลือ 2,000 ถ้วนค่ะ
ด้านหน้า

ด้านหลัง

MissPat
Gucci หนังสีดำ สภาพ ดี หนังแข็งเป็นทรง ตัวหนังแทบไม่มีรอยเลย มีรอยบางๆตรงใกล้มุมนิดเดียว ตัวGพลาสติกสีดำมีรอยแมวข่วนจางๆตามรูปค่ะ แต่ถ้าไม่สังเกตุไม่เห็นนะคะ ใบนี้มีถุงผ้าให้ค่ะ -ขาย 1,900 บาทเท่านั้น!!!

MissPat
แว่นตากันแดด Gucci สภาพดี เลนส์สีเทา มีรอยตรงกระจกด้านซ้าย แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ -ขาย 1,000 บาท

ฝาก ลิงค์ Hi Street ด้วยนะคะ โละตู้ ขายถูกๆค่ะ ZARA, MNG, H&M, LANVIN <3 H&M, TOPSHOP, KIPLNG, JACKIE O, TIPPY & MATTHEW, ที่คาดผมJENNIFER BEHR..

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1546108

ขอบคุณทีมงาน sbn มากค่ะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3