SALE ถูกๆๆๆๆ LV ALMA,Prada Shopping Bag, MIU MIU, Paul Smith Belt, Burberry & Chanel sunglasses , Celien อยากได้เท่าไหร่ต่อมาค่ะ อยากปิดกระทู้แล้วค่ะ แม่ค้าใจดี๊ดี =DDDD
โดย kattie
kattie
[SIZE=7]กติกา:
1 ของทุกชิ้นเป็นของใหม่และของแท้ 100% นะคะ

2 นัดรับของได้ที่ สยาม พารากอน และBTSพญาไทนะคะ
3 CF แล้ว NO CC นะคะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
4 สนใจติดต่อเบอร์ 089-2227725 หรือ ทาง BB:21DC20DD ไม่สะดวกทาง pm นะคะ
5 ของทุกชิ้นสามารถต่อรองได้ แม่ค้าใจดี ต่อแรงได้ไม่ว่าค่ะ :grin:
6 ส่งฟรีค่ะ :grin:

ตอนนี้ปรับราคาลงแบบ SHOCK PRICE! พิเศษสุดๆ แม่ค้าหมุนเงินไม่ทันค่ะ
[SIZE=7]ถ้าชอบใจอย่ารอช้า รีบกดเบอร์โทรกันเข้ามา กล้าต่อเราก็กล้าให้ค่ะ อยากปิดกระทู้แล้วจ้า

หากรูปไหนไม่ชัดเจน ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม หรืออยากดูรูปเพิ่มติดต่อได้เลยนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ พอดีแม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ :smile:

ชิ้นแรกนะคะ กระเป๋าNEW PRADA หนังสีดำ ของใหม่ไม่เคยใช้เลยซักครั้ง รูปทรงเป็นสี่เหลี่ยม
เอาไว้ถือไปงาน หรือเดินช้อปปิ้งตามห้างก็เก๋ อะไหล่เป็นสีทอง ตอนนี้ชอปในเมืองไทยราคา 60,000 กว่า
อุปกรณ์ครบ มาพร้อมการด ถุงผ้าและถุงกระดาษ ขอขายที่ 52,900 >>> SHOCK PRICE 46,000 บาท!!!

ด้านในของกระเป๋า

ซิปด้านในกระเป๋า

ก้นกระเป๋า

การดต่างๆ

กระเป๋าNewLV Alma หนัง Epi สีดำ ใบนี้ออกจากช้อปที่ฝรั่งเศส เป็นรุ่นที่น่าสะสมมาก
ถือแล้วเป็นคุณนายสุดๆ ซิปรอบกระเป๋าเป็นสีเงิน อุปกรณ์มาพร้อมกับ แม่กุญแจและลูกกุญแจสีเงิน
ถุงผ้า กล่อง และถุงกระดาษตามภาพ ตอนนี้ชอปเมืองไทยขายอยู่ 48,500 บาท
ขอขายที่ 42,500 >>> SHOCK PRICE 37,500 บาท!!!

กระดาษดันทรงที่อยู่ในกระเป๋า

ด้านในกระเป๋า

ก้นกระเป๋า

กระเป๋าเงินใบยาวNEWMiu Miu new collectionสีนี้เป็นสีเหลืองของSeasons ใหม่เลยนะคะ ของจริงสวยมากๆ
ซิปรอบตัวกระเป๋า เปิดปิดสะดวก เก็บบัตรได้เยอะมาก
ป้ายและกระดาษยัดทรงอยู่ครบ อุปกรณ์มาพร้อมกับกล่อง miu miu สีชมพูนะคะ และการ์ดค่ะ
ขายเท่าทุน 13,500 >>> SHOCK PRICE 11,500 บาท!!!

หนังของกระเป๋า

ด้านในกระเป๋านะคะ

ป้ายภายในกระเป๋า

ซิปรอบกระเป๋า

กระเป๋า NEWPRADA Shopping bag New Collectionสีดำ ใบนี้ออกจากชอปที่ฮ่องกงนะคะ
ทรงคล้ายๆกับกระเป๋า Neverful ของ LV เป็นผ้าร่ม มาพร้อมกับการ์ดและถุงผ้า ถุงกระดาษครบเซท
ขอขายเท่าทุนที่ 24,900บาท >>> SHOCK PRICE 18,900 บาท!!!

ืNew collection นะคะ

ก้นกระเป๋าค่ะ

ซิปสีทองด้านใน

NEW with tag PAUL SMITH BELT SWIRL SIZE L ส่งตรงจากอังกฤษ สีใหม่ล่าสุดของพอลสมิท พลาสติกที่ห่อยังอยู่ครบ SHOCK PRICE 5,990 บาท!!!

แว่นตา Burberry new with tagสีดำออกม่วงนะคะ ขาเป็นลาย burberry สวยมาก
อุปกรณ์มาพร้อมกล่อง และการดต่างๆ ผ้าเช็ดแว่นยังห่ออยู่ในถุงเลยนะคะ
( ตอนนี้ชอปเมืองไทยอัพราคาขึ้นก็หมื่นup ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะคะ) ขอขายที่ 8,900 บาท >>> SHOCK PRICE 8,000 บาท!!!

ด้านข้าง

ด้านหน้า

NEW แว่นตา CHANELสีดำ ที่ขามีดอกคามิเลีย ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยซักครั้ง
ขอขายขาดทุนที่ 10,900 >>> SHOCK PRICE 9,000 บาท!!! ซื้อมา 16,000 กว่าค่ะ

ด้านข้าง

เวลาพับขา

พี่สาวฝากขายค่ะ
กระเป๋า CELIEN (used like new)ใช้ไปแค่2-3 ครั้ง ถือในห้องแอร์ตลอด ใช้อย่างถนอมมาก
ไม่มีส่วนใดที่ถลอกเลย จะมีแค่ซิปที่สีเฟสลงเล็กน้อย ถ้าไม่สังเกตจิงๆก้ไม่เห็น สายยังแข็งอยู่ตามเดิม
ถ้าได้ไปขอบอกว่าคุ้มมากเหมือนได้ใบใหม่ อุปกรณ์มาพร้อมถุงผ้านะคะ
ขอขายที่ 10,900 >>>SHOCK PRICE 8,500 บาท!!!

สีซิปนะคะ

Serial no. ka

โทรมาคุยกันได้เลยนะคะ
ราคาของทุกชิ้นสามารถต่อรองได้:rolleyes:
อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยนะคะ แม่ค้าอยากขาย อยากปิดกระทู้แล้วค่ะ:razz:

SOLD ZONE
ตัวแรกนะคะ เป็น LOUIS VUITTON SPEEDY25 หนัง Epi สีดำ
ออกจากช็อปที่ฝรั่งเศสคะ

ด้านข้างนะคะ

แม่กุญแจกับลูกกุญแจ สีเงิน ไร้ริ้วรอยใดๆ

ด้านในของกระเป๋านะคะ

กระเป๋าใส่เงิน PAUL SMITH ค่ะ
เป็นหนัง คล้ายๆหนังจรเข้ สีน้ำตาลเข้ม
เหมาะทั้งผู้หญิงและผู้ชาย มีช่องใส่การดได้หลายใบเลยนะคะ

Vivien Westwood Strape size L
สีเขียวผสมสีเทานะคะ

สีชมพูค่ะ น่ารักหวานๆมาก

ขออนุญาตตามหาลูกค้าที่ชื่อ คุณผึ้งนะคะ :smile: ที่ซื้อกระเป๋า speedy ไปรบกวนติดต่ิิอกลับด้วยค่า

ขอบคุณSBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3