รบกวนดู Hermes Birkin และ LV อีก3 ใบคะ
โดย pinki_por
pinki_por
[SIZE="6"]Hermes Birkin 35 cm
Orange Togo Leather
Silver Hardware

[SIZE="6"]LV ใบแรก

[SIZE="6"]LV ใบที่สอง

[SIZE="6"]LV ใบที่สาม

[SIZE="6"]ขอบคุณเซียนๆทุกท่านเลยคะ
Namny yummy
Namny ดูให้แล้วค่ะ

ไม่ทราบว่าได้มาจากไหนคะ เพราะ Fake ชัดเจนทั้ง 2 ใบด้านล่างนะคะ

LV ใบที่สอง

LV ใบที่สาม

gargoy153
LV ใบแรกแท้ค่ะ 2ใบหลังปลอมร้อยเมตรค่ะ
kimlink
ใบแรกแท้ครับ...
ส่วนใบที่สองกับสาม..ไม่แท้ครับ...แสตมป์ เดทโค๊ด ปลอมเห็นอย่างได้ชัดครับ..
doctor_top
Birkin น่ากลัวมาก และ หูบิดเชียว แต่ที่น่ากลัวที่สุดคือ LV ใบที่ 2 กับ 3 ปลอมกว่านี้ไม่ได้อีกแล้วครับ เค้าใช้ พลาสติดทำ Cowhide หรือเปล่าครับ
pinki_por
เราจะบิด ebay อะคะ
ขอบคุณนะคะ
kookhae
LV ใบที่สามปลอมอย่างเห็นได้ชัดเลยคะ..ซื้อขายใน ebay ด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3