ชาวcoach ช่วยทีนะคะ เครียดค่ะ
โดย mintam156
mintam156
**ขออนุญาตยืมรูปของแม่ค้าคนเก่าทีนะคะ พอดีซื้อมาเป็นมือสองค่ะ เป็นหนังนะคะ มีการ์ดใบใหญ่ๆ ประมาน2นิ้วกว่า*3-4นิ้วค่ะ

ซิป เป็นของ ykk สีเงินนะคะ

tag พวงกุญแจ Coach ก็ตรงดีจากในเว็บที่บอกกันมาค่ะว่าชีดเจน ละเอียด ตัวอักษรนูนค่ะ

ป้ายตรง Serial Number ชัดเจนค่ะ

tag ในกระเป๋า ไม่มีสัญลักษณ์ กลม ๆ หรือ กากบาท ตรงแผ่นหนัง ที่บอกว่าขายใน outlet หรือขายใน factoryค่ะ

แท้รึปล่าวคะเพื่อนๆ

อยากรู้ว่ารุ่นอะไร ในช็อปขายเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

kim-juu
ขอภาพตรง tag ห้อยนอกกระเป๋าและป้ายสี่เหลี่ยมสีขาวด้านในแบบชัดๆ ด้วยค่ะ
boma
ภาพเห็นไม่ค่อยชัดเลยค่ะ แต่ในshop thai ไม่มีนะคะ แต่ในตปท ไม่แน่ค่ะ ยังไงรอเซียน coach มาฟันธงดีก่าค่ะ

อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ จกท
earthx
รุ่นนี้มีขายอยู่ใน outlet ที่อเมริกาครับ
ราคาอยู่ที่ประมาณ $150

ที่จำได้ เพราะว่ามีคนเพิ่งเอามารีวิวในห้องโต๊ะเครื่องแป้งของพันธิปไปวันนี้เองครับ
แต่ของคนที่เขาเอามารีวิวนั้นเป็นสีเทา

แต่ไอ้เรื่อง แท้/ไม่แท้ นั้น ส่วนตัวไม่เก่งยี่ห้อนี้เท่าไหร่
ขอผ่านละกันนะครับ ^^''
Drmoonoi
This bag is authentic na kha even your picture are kinda blurry (use the macro mode the next time you take a picture of a very detailed object na kha). Anyway what indicates that the bag was purchased from the outlet or factory store is the serial number that begins with F13100 ja (in this case F stands for factory). And the name of this bag is Coach leather gallery tote bag kha.

tag ในกระเป๋า ไม่มีสัญลักษณ์ กลม ๆ หรือ กากบาท ตรงแผ่นหนัง ที่บอกว่าขายใน outlet หรือขายใน factory --> this is not always true na kha some outlet bags do have this feature and some don't, please keep that in mind ja.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3