LV สอง ใบ ช่วยทีครับ
โดย DKM
DKM
ช่วยทีครับ

แม่บอกว่าเป็นของแท้

Wallet เป็นมือหนึ่ง อีกใบ เค้าบอกว่า used แต่ผมดูแล้วสภาพดีมาก ๆ

พอดีเค้าซื้อให้แล้วผมไม่ค่อยอยากใช้ เลยอยากจะขายน่ะครับ

เพื่อความชัว

ปล :: รุ่นอะไรแน่ชัดยังไง ช่วยบอกด้วยครับ ตอนขายจะได้บอกเค้าถูก:D

เป็นภาพใน Facebook นะครับ
kimlink
พี่ไม่ได้เล่น Face ครับ..ยังไงรบกวนถ่ายรูปมาลงด้วยนะครับ..
pop_pop_dc@hotmail.com
มาช่วยแปะภาพจ้า

มีแนวโน้มดีทั้งสองใบค่ะแต่เป๋าตั้งค์ขอภาพเดทโค้ทกับตราแสตมป์แบบชัดๆใกล้เพิ่ม ส่วนซามัวร์คิดว่าแท้ค่ะเป็นวินเทจยังไงก็ต้องขอภาพในส่วนของเดทโค้ทเพิ่มด้วยจะดีมากเลยค่ะ

omeengineer
ขอรูปเพิ่มตามที่คุณป๊อปบอกเลยครับ
kim-juu
เท่าที่จูดู wallet จูว่าโอเคนะคะ
แต่ขอภาพตรงเดทโค้ทแบบชัดๆ เพิ่มด้วยค่ะ
ibuilt
ขอรูปเพิ่มเติมตามพี่ป๊อปเลยค่ะ (:*
DKM
* UPDATED

Wallet's Date Code

Bag's Date Code

ว่าจะขายตามราคาที่ซื้อมาน่ะครับ + นิดหน่อย ยิ่งตอนนี้ เงิน เยน ขึ้นด้วยล่ะ รบกวนด้วยครับ :)

ขอบคุณพี่ป๊อป ที่ช่วยแปะรูปนะครับ
earthx
เดทโค้ดของกระเป๋าดูโอเคทั้งสองใบเลยครับ

กระเป๋าตังของปี 09 ก็ถือว่ายังใหม่มาก (TH: ฝรั่งเศส ถูกต้อง)

ส่วนกระเป๋าถ้าอ่านไม่ผิด น่าจะเป็น เดือนสีปี 89 นะครับ (V.I:ฝรั่งเศส ถูกต้อง)
ถ้าเทียบกับปีแล้ว ถือว่าสภาพยังใหม่มากเลยครับ ^^
DKM
ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันเข้ามาคอมเฟิร์มนะครับ

หากมีใครสนใจ PM คุยกันได้เลยนะครับ
suiteeruk
กระเป๋าตัว ดูแล้วไปในทิศทาง+ แต่ถ้าให้ตอบต้องขอภาพแสตมป์แบบชัดเจนและใกล้ๆประกอบการดู

ตัวกระเป๋าสะพาย --- แท้ค่ะ ---
looggade
โดยรวมดูดีทั้ง 2 ใบค่ะ ~ ★
DKM
ขอบคุณครับที่ช่วยดู

หวังว่าจะขายหมดในเร็ววันนี้ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3