รบกวนตรวจสอบ GUCCI belt เส้นนึงนะค่ะ
โดย ogazzang
ogazzang
เเพรไม่ได้ซื้อมาจากshopเอง เป็นคนรู้จักฝากขาย

เลยอยากให้เพื่อนสมาชิกใน SBN ช่วย CF ก่อนลงขายค่ะ

ขอบคุณ SBN เเละเพื่อนสมาชิกมากๆค่ะ^^
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---
Meesook
ดูจากตราปั๊มและตัวเลข คิดว่าแท้ค่ะ
ogazzang
Originally Posted by suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---

Originally Posted by Meesook
ดูจากตราปั๊มและตัวเลข คิดว่าแท้ค่ะ

ขอบคุณ คุณ หนูหยก เเละ คุณมีสุข มากๆค่ะ^^

ขอขคุณ SBN ด้วยค่ะ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3