ช่วยตรวจสอบ LC ให้ด้วยค่ะ
โดย hate_j
hate_j
ปกติก็พอดูเป็นคะ แต่ใบนี้ที่ได้มา มันเป็นรุ่นเก่า เห็นแล้วไม่ค่อยแน่ใจ เลยลองมาถามเซียนๆดีกว่าค่ะ

รูปที่ถ่ายมาลง ถ่ายเฉพาะตรงจุดที่คิดว่าน่าจะใช้ประกอบการดูนะคะ หากไม่ชัดเจนหรือต้องการรอบบริเวณไหนเพิ่มเติม แจ้งได้เลยค่ะ (จะมีบางรูปที่มีเงานะคะ เพราะถ่ายตอนกลางคืน ถ้าไม่ชัดบอกได้ค่ะ) รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ถ้ารูปใหญ่ไปต้องขอโทษด้วยนะคะ

:)
london-fashion
ขอรูป tag ได้มั้ยค่ะ ทำไมเราเปิดรูปตัวเองไม่ได้เลยค่ะ
hate_j
ลองแก้ไขดูแล้ว ลองดูอีกทีนะคะ ว่ารูปขึ้นมั้ย ถ้าไม่ขึ้น บอกได้เลยค่ะ :)
hate_j
...ใครดูเป็นช่วยดูหน่อยนะคะ :)
pop_pop_dc@hotmail.com
แม่ค้ามาช่วยเพิ่มภาพให้จ้า

ausa99
แท้ค่ะ สบายใจได้ แท็กที่ฝาหนังเป็นรุ่นเก่าค่ะ
hate_j
ขอบคุณมากค่ะ
aungsumc
แท้ค้า รุ่นเก่าคะ
hate_j
ขอบคุณคุณ aungsumc ด้วยค่าา :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3