สินค้ามาเพิ่มอีกแล้ว คร้าาา!!! Chanel ทั้ง GST PST MINI CAMERA CASE ถูกสุด และ wallet, Hermes CDC & Belt, Lv Speedy Neverfull Delightful Saleya, Balen Clutch ถูกที่สุด ปิดท้ายด้วย gucci phone strap((เขียวแดง))
โดย Nu_Bee
Nu_Bee
สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นนะค่ะ
LV ITEMS >>>>>
รีบจับจองเป็นเจ้าของนะค่ะเพราะเริ่มซื้อยากขึ้นเรื่อยๆแล้วค่ะ

อ่านกฏกติกากันสักนิดนะค่ะ
จะได้ไม่มีปัญหาภายหลังค่ะ
-
สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่และแท้ 100% ยินดีให้เอาเข้าห้องตรวจสอบตามสบายเลยค่ะ
-
ส่ง EMS ฟรีทุกรายการ หรือนัดรับแถวถนนจันทน์,สาธุ,พระราม3, สีลม, สาทร
-
สนใจพูดคุย-สอบถามทางPM หรือโทร 088- 6789549 (9 โมงเช้า -ตี 1 เลยค่ะ)
- แม่ค้ามี ธ.กสิกรไทย,ไทยพาณิชย์, กรุงเทพสะดวกที่ไหนแจ้งได้เลยนะค่ะ
-
ต้องการรูปภาพเพิ่มเติมมุมไหนบอกได้เลยค่ะ
#
ให้สิทธิ์สำหรับลูกค้าที่โอนเงินเป็นท่านแรกนะค่ะ
#
สินค้าที่ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณีนอกจากเป็นของปลอมเท่านั้นค่ะ
#
แม่ค้าไม่หนี ไม่โกงไม่หาย ส่งของตามจริงมีลูกค้ามาแล้วหลายท่านค่ะ

# สินค้าทุกชิ้นต่อรองราคาได้นะค่ะแต่ขอตามความเหมาะสมหน่อยคร้าาา

Chanel GST Caviar Black Color with Silver HW

มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด
((Hologram 139xxxxx)) มาใหม่อีกใบแล้วนะค่ะ
ขายที่ Sold ka

Chanel Mini Caviar Black Color with Gold HW

((Hologram 137xxxxx))
ขายที่ 64,500 บาทค่ะ

Chanel PST Caviar Black Color with Gold HW
ขายที่ 47,500 บาทค่ะ

Chanel Cruise'09 lambskin Camera Case
สีดำ โซ่เงิน
มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ด ((Hologram 124xxxxx))
ขายที่ 68,000 บาทค่ะ

ภาพจาก internet ค่ะ

Hermes Collier De Chein
((
สี Gold with Gold Hardware = 1))
Made In France with Stamp N
มาพร้อมถุงผ้า กล่อง และถุงกระดาษค่ะ
ขายที่ 37,000 บาทค่ะ

สีแบบชัดๆค่ะ

HERMES Initial Belt มี 2 เส้นค่ะ
Etoupe/Black, Chocolate/Black Size 90

มีหัวเงินเงา =
1, หัวเงินด้าน=1
มาพร้อมกล่อง
และถุงผ้าใส่หัวเข็มขัดค่ะ
ขายที่ 20,000 บาทค่ะ

LV Saleya Damier Ebony PM (Made In France)
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษและ
ใบเสร็จแบบถ่ายเอกสารค่ะ
ขายที่ 32,000 บาทค่ะ

LV Delightful MM (Made In France)

มาพร้อมถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษและ
ขายที่ 25,500 บาทค่ะ

LV Neverfull Damier GM (Made In France)

ขายที่ 24,000 บาทค่ะ

LV Neverfull Damier MM (Made In Spain)
ขายที่ 23,000 บาทค่ะ

LV Speedy Damier30 (Made In France)

ขายที่ 22,500 บาทค่ะ ((RESERVE))

Chanel Wallet Purse (Made In France)

สีส้มน่ารักมากๆๆค่ะ
มาพร้อมผ้า การ์ด และกล่อง
Hologram : 119xxxxx (1ช่องธนบัตร 1ช่องเหรียญ 6การ์ดค่ะ)
ขายที่ 18,000 บาทค่ะ

Balenciaga Part Time Black Regular Hardware
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด กระจก และใบเสร็จแบบถ่ายเอกสารค่ะ

ขายที่
45,000 บาทค่ะ

Balenciaga Envelope Clutch Giant Silver Hardware
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด กระจกและใบเสร็จแบบถ่ายเอกสารค่ะ
ขายที่
28,000 บาทค่ะ

Gucci Long Phone Strap (Green-Red)
มาพร้อมกล่องค่ะ

ขายที่ 5,500 บาทค่ะ

Chanel GST Caviar Beige Color with Silver HW

((Hologram 139xxxxx))

LV Pareo Cosmic Blossom (RARE ITEMS!!!)
มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษและใบเสร็จแบบถ่ายเอกสารค่ะ
ขายที่
Sold ka

LV Neverfull Monogram MM (Made In France)

Chanel Mini Caviar Black Color with Gold HW

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด
ขายที่
Sold ka

Chanel PST Caviar Beige Color with Gold HW

มาพร้อมถุงผ้า การ์ด
((Hologram 141xxxxx))
ขายที่
Sold ka

Balenciaga City Rosegold
สี Black ((Year2010))
มาพร้อมถุงผ้า การ์ด กระจก ถุงกระดาษ
ขายที่
Sold ka

LV Palermo PM (Made In France)

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3