TM---topshop----topshop-----topshop-----etc------salessssssssssssssss
โดย leka
leka
สินค้าของแท้ 100%ค่ะ
1.CF ห้าม CC นะคะ
2.ไม่รับจอง CF คือพร้อมโอนเท่านั้น ( ภายใน 1 วัน )
3.แม่ค้ามีบันชี scb--bbl นะคะ
4.ติดต่อ ทาง PM เท่านั้นค่า
5.cf..หาย BLACKLIST เรยนะคะ
6.ทู้นี้งดต่อราคา เพราะถูกและรวมส่งทุกชิ้นค่า
7.งดตอบ pm ที่ต่อราคาทุกกรณีค่า
leka
^_-------------__^
leka

topshop---uk8---500+ems---น่ารักค่า ผูกเอว-------
leka

topshop--uk12---500+ems---ผูกเอว ตัวไม่ใหญ่นะคะ ผูกแร้วอยูี่เอวพอดีค่า สภาพเทพเรยอะตัวนี่ใหม่จิง-----
leka

topshop --uk8--500+ems--ปีกค้างคาว สีน่ารัก สภาพดีมากกกกใหม่มาก ได้ไปคุ้มมั่กๆๆๆคร่า---------------
leka

zara--sz.s--400+ems--เสื้อตัวยาวน่ารักค่า ยังไม่เคยใส่ค่า----
leka

topshop--uk8--500+ems---เสื้้อตัวยาวลายกุหลาบน่ารัก แต่เราเย็บสายขึ้นนิดเพราะคอลึกไปหน่อย ไม่มีผลต่อการใส่นะคะ แต่ก้อได้แค่ลองไม่เคยใส่ไปไหนค่า--

----------------sold out------------------------------------
leka

topshop--uk12---900+ems---ลายขวางน่ารักมากกกค่า ของใหม่ป้ายห้อย ตัวไม่ใหญ่นะคะ ผ้าดีไม่ร้อน คุ้มมากกกกค่าตัวนี้ รับประกัน-----เราซื้อมา 15++เรยนะคะไม่เคยใส่เรยยยยย
leka

topshop--uk12---900+ems---ลายขวางน่ารักมากกกค่า ของใหม่ป้ายห้อย ตัวไม่ใหญ่นะคะ ผ้าดีไม่ร้อน คุ้มมากกกกค่าตัวนี้ รับประกัน-----เราซื้อมา 15++เรยนะคะไม่เคยใส่เรยยยยย
leka
วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะ ขอบคุนคุนลูกค้าที่ติดตามนะคะ

พรุ่งนี้มี SRS ลงขายด้วยนะคะ แม่ค้ายังไม่ถ่ายรูปยังมีอีกเยอะนะคะ งานยุ่งนะคะเรยไม่ค่อยมีเวลา
candyshoppp
วันนี้ยังไม่เจอตัวที่ถูกใจเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาติดตามต่อนะค่ะ ขอบคุณมากๆๆสำหรับsms ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3