สาวกFendi มาช่วยดูหน่อยครับ
โดย on0808
on0808
[SIZE="4"]ลื้อตู้แม่เจอครับ เห็นแม่บอกว่ามีคนให้มา แต่ไอเราจะเอามาขายก็ไม่มั่นใจว่าแท้เปล่าดังนั้น จึงเอาลงให้เซียนๆช่วยๆดูหน่อย
ถ้าfakeจะได้บริจาคซะ เคลียตู้
pop_pop_dc@hotmail.com
ปลอมจ๊ะงานไม่ดีเลย
cc_oo2
คิดว่าไม่แท้นะครับ..............
ลองดูรูปเปรียบเทียบ ครับ รุ่น บาแกต
ขอยืมรูปเจ้าของภาพด้วยนะครับ
ป้ายแท็กและช่องด้านในผิดนะครับ

on0808
เห็นแทคแล้วก็ทะแม่งแล้ว แต่ไอเราก็ไม่เซียนแบรนนี้ ขอบคุณกูรูทุกท่านครับ บริจาคโรด
-*-เก็บมาทำไมตั้งนานเนี่ย รกจริงๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3