@@@ Gucci + LV สภาพดีค่ะ @@@
โดย amidara
amidara
กติกานะคะ

@ สินค้าทุกชิ้นเปงของแท้แน่นอน @
@ ติดต่อได้ทาง PM หรือ Mail ->Rabbit_civic@hotmail.com @
@ ราคานี้รวมส่ง EMS @
@ ถ้านัดรับของขอเปงแถวปิ่นเกล้านะคะ @

1..กระเป๋า Gucci ใบเล็ก สีดำ สภาพใหม่กิ๊ก แทบไม่ได้ใช้ รุ่นใหม่ ไม่เก่า มาพร้อมถุงผ้า
เปงกระเป๋าถือนะคะ สะพายไม่ได้ แต่ใช้แบบคล้องแขนได้ค่ะ
ไม่มีตำหนิร่องรอยอารายเลย ขายที่ราคา ขายแล้ว บาท จร้า

2..กระเป๋า Gucci เรียกว่ารุ่นอารายหว่า Size PM สภาพใหม่กิ๊กเหมือนกันเร้ย
สีดำเหมือนกัน ใบใหญ่กว่าข้างบน ใบนี้สะพายได้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าอีกเช่นกันจร้า
ขายที่ราคา [SIZE=7]ขายแล้ว จร้า ขอบคุงนะคะ

3...ใบต่อปายเป็น LV จร้า เปงกระเป๋าสะพายขวาง ใบเล็ก สีคาวน์ไฮน์เป็นสีน้ำผึ้ง ภายในสะอาด
Made In Spain ใบนี้เหมาะกะคนพกของน้อย ใบเล็กๆน่ารักค่ะ
ขายที่ราคา [SIZE=7]ขายแล้ว จร้า

@@@ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ หรือ PM มาสอบถามรายละเอียดได้จร้า @@@

@@@ Thank You SBN ja!!!! @@@
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3