( っ '●')づ ⌒Don't MiSs—)>>>> Lv LV Lv >>> GuCci GuCci >>> ●•♪ °。 ╬♥
โดย YunGYinGG
YunGYinGG
[SIZE="5"]

[SIZE="5"]

สนใจ สอบถามรายละเอียดหรือ CF มาได้เลยค่ะ

ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนเลยค่ะ ส่งสินค้าให้ฟรีนะค่ะ

081-6200444 ( หญิงค่ะ ) หรือทาง PM และ MSN

[email]Ying_g_@hotmail.com[/email]

ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• •••

Lv Epi Noe สีน้ำตาลสภาพยังถือว่าดีมากค่ะ code. AR0965 ค่ะ
ลายไม้ยังชัด ไม่มีลอกหรือขาดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ
มีแต่ทองที่สีเฟรดลงไปบ้าง ลอกไปบ้างค่ะ Sale 4,700.-

••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• ••• •••

GUCCI VINTAGE PVC สีน้ำเงิน
สะพายไหล่ยาวหรือสะพายข้าง cross body ก็ได้
ขนาด กว้าง 11 นิ้ว ฐาน 5.5 นิ้ว รวมสายสะพายยาว 28 นิ้ว
สายยาวปรับได้ สภาพดีคะ อะไหล่ยังทอง ด้านในลอกเป็นผ้าสำลีแล้ว
มีช่อง 3 ช่อง มิซิบรูปใช้งานสะดวกดี เหมาะใช้ใส่พาสปอร์ต+ของเล็กๆน้อยเวลาเดินทางคะ
ตัวกระเป๋าเป็น PVC ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัวเปียก
น่ารักและสภาพดีมาก แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้สักทีค่ะ Sale 2,500.-
ได้มาจากคุณมีมีค่ะ ขออนุญาตใช้รูปและคำอธิบายเดิมจากคุณมีมี่เลยนะคะ

ฝากห้อง HI-Street ด้วยนะค่ะ
SRetSiS Dress >>> DiSaYa Splash Dress >>> ZeniThOriAL Dress >>> KloSet Scarf & shawl & Belt >>> Munchu' S >>> MisS Selfridge >>> ZaRa >>
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=490758

THX SBN

kaewta
ไม่เจอกันนานสบายดีนะจ๊ะน้องหญิง เป๋าน่ารักมากจ้าขายดีหมดทู้นะจ๊ะ
YunGYinGG
สบายดีค่ะพี่แก้ว

ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3